Tập Lái
12/2/18
13
2
0
39
Mua xe ji!? Có hình hay giấy tờ đặt cọc ko? Hok có là mặc áo size XL nhoé

em mua xe Mazda 3 sedan 1.5 premium bác ạ.
em mua thì đương nhiên có hợp đồng và hình ảnh đầy đủ. Em mua cho em ruột em. Ngày mai lấy xe.
Em đưa lên thì đưa được ngay thôi nhưng thiết nghĩ chứng minh để làm gì hả bác?
Em nói như vậy, bác tin hay ko thì tuỳ các bác.
Đừng dựa vào linh cảm mà chụp mũ người khác bác ạ? Bác thử hỏi ở cả diễn đàn này xem em đã mồi chài, bán xe cho ai chưa? Mời lên tiếng!

Tập Lái
12/2/18
13
2
0
39
Mua xe ji!? Có hình hay giấy tờ đặt cọc ko? Hok có là mặc áo size XL nhoé

Có 1 cách khác để kiểm tra là cụ vào lịch sử post bài của em xem có phải em nói em đã mua Mazda 3 hay ko? Em có post 1 bài nói là mua xe đó rồi (ở trong toppic nên mua xe Civic hay Mazda3). Trước khi có Thread này.

nhân tiện xem lịch sử post. Cụ xem có bài nào liên quan tới bán hàng ko?

Nếu ko có thì ko phải em mặc áo size XL mà chính cụ mới là người Mõm cụ nhé.
chào cụ! Tay cụ nhanh hơn não

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
6/4/05
497
71
28
thị trường xe hơi VN thật khó nói, lúc thì giảm giá khủng không ai mua, lúc cộng thêm giá cả trăm triệu thì dành nhau mua

Hạng B2
18/3/15
343
504
93
Chính thức giảm phí trước bạ 50%, mình nghĩ đây là nhà nước hỗ trợ người mua xe mà giảm thu chứ đâu liên quan gì các đại lý mà họ cắt KM nhỉ!? Sao ko nhân cơ hội này vừa KM vừa hưởng giảm phí, kích cầu mạnh mẽ tăng doanh số bán hàng, cứ làm như người mua mù mờ tưởng được giảm rồi nên tôi...cắt KM! Ngu ý của một người cũng...mon men chbi mua xe, thiếu kinh nghiệm mong bác nào thông não giúp!

Tập Lái
12/2/18
13
2
0
39
Đã có giá bán tháng 6 chưa các cụ ơi.
về thuế thì thấy có Nghị Quyết 84/NQ-CP thấy phấn khởi quá. Hy vọng 1-2 tuần nữa có văn bản hướng dẫn áp dụng.