Hạng B1
12/11/13
91
91
18
Bỏ ngay suy nghĩ là đi xe sang thì phải có tx đi chú e,a đã đi 3 đời xe sang rồi LS 460L,audi A8L, và bbay giờ là s400L, phê nhất là bỏ tiền ra để mua sở thích của mình.mà lai cho người khác hưởng.thích là nhích...!

Attachments

• Like
Reactions: Bảy Thành
Hạng B2
2/7/16
156
109
43
38
TP.HCM
Bỏ ngay suy nghĩ là đi xe sang thì phải có tx đi chú e,a đã đi 3 đời xe sang rồi LS 460L,audi A8L, và bbay giờ là s400L, phê nhất là bỏ tiền ra để mua sở thích của mình.mà lai cho người khác hưởng.thích là nhích...!
Thật là đáng khâm phục anh!

Hạng B2
11/12/07
405
12.063
93
5 năm trước ô Anh thích lái xe, nhưng chỉ hay ngồi ghế sau, rước một em S63 amg về dc một năm thì đổi qua S500 cho êm ái tiện nghi hơn. s63 thực sự là quá mạnh cho đường xá VN, gầm rú, không êm ái.

Tập Lái
13/3/19
13
5
6
35
Ai cũng có một phần Duyên bác à. Duyên k phải là “không” đến, mà là “chưa” đến thôi bác, ai rồi cũng sẽ có lúc gặp Duyên, nhưng vấn đề là sớm hay muộn thôi bác ạ ;) có thể là Duyên của em đến trước, nhưng bù lại là hiện tại em k có bạn thân, cũng k có bạn gái, nên k có gia đình, cày quá đà nên mới có 32 mà nhìn thì cứ như 40, cuộc sống ngoài đam mê xe và công việc ra thì khá là cô đơn và tẻ nhạt :confused: :confused: :confused: Bác giống em, tức bác đi cày cũng rất kinh! Vậy nên em chúc bác luôn tự tin, lạc quan về ước mơ SantaFe của bác! Chúc bác sẽ gặp Duyên và đạt được ước mơ trong tương lai gần :)
E người ngoài Bắc từ ngày vào otosaigon cực thích vì rất hay có những cmt tích cực như của bác, yêu thế. :D

Hạng B1
23/3/07
96
61
18
Em làm bên nhà máy Mer Gò Vấp đó a, chức vụ cũng kha khá một xíu :) Tan ca là đi làm thêm ở Gara ngoài ngay, sửa nhiều xe nên khách tin tưởng thành ra kiêm luôn cò xe ăn hoa hồng. Ở nhà mở thêm quán Trà Sữa Trân Châu bán từ sáng đến tối. Em làn quần quật gần như không có ngày nghĩ.
Nể bác! Thế bác đi nhiều thế mà lại làm nhà máy Méc thì bác thấy vấn đề bảo trì, sửa chữa méc S sau này có mệt ko bác! Chứ bạn mình nhiều người kêu lắm r!

Hạng B1
12/11/13
91
91
18
Bây giờ tôi đang tuwj lái s500 2017 đã 2 năm nay rồi.và trước đó tôi đã từng tự lái lexus LS 460L.audi A8L, có sao đâu! Tôi cũng là chủ doanh nghiệp nhưng rất thích lái xe.theo tôi nếu có tiền bạn cứ là theo sở thích của chính mình là ok.

Hạng D
6/12/14
1.338
1.299
113
Em làm bên nhà máy Mer Gò Vấp đó a, chức vụ cũng kha khá một xíu :) Tan ca là đi làm thêm ở Gara ngoài ngay, sửa nhiều xe nên khách tin tưởng thành ra kiêm luôn cò xe ăn hoa hồng. Ở nhà mở thêm quán Trà Sữa Trân Châu bán từ sáng đến tối. Em làn quần quật gần như không có ngày nghĩ.
Bạn cho xin số điện thoại. Đang tính mua Mer E.

Hạng B2
22/2/16
102
52
33
36
Các bác nào từng chạy S450L chia sẻ em với. Em mới ghé mer võ văn kiệt xem s450L, mua cho vợ đi công việc mà không biết có hay hư vặt không các bác? Độ bền như thế nào ạ? Các bác đã mua và thấy dịch vụ chăm sóc kh sau khi mua chỗ nào tốt ạ?
Em thì đang đi Bim vì thích xe nhập hơn, chưa mua mer bao giờ nay vợ thích mer S nên đi xem thử thấy nội thất đẹp chứ không quê như mấy dòng C hay E. Với cho em hỏi thêm mua mâm S600 ở chính hãng ở ngoài chỗ nào uy tín và rẻ hơn hãng không ạ?

Chỉnh sửa cuối: