Tập Lái
5/11/05
17
0
0
The Milky Way
Các bác đã sử dụng qua các thiết bị ghi âm nhỏ gọn tư vấn cho em một chút:

Nhu cầu của em là cần 1 thiết bị ghi âm được từ 2 - 4 tiếng; chất lượng âm thanh tốt; nhỏ gọn như 1 ổ USB; kết nối được với máy tính. Ngoài ra không có yêu cầu gì hơn.

Các bác tư vấn cho em nên dùng loại gì, mua ở đâu, giá thế nào nhé (em ở Hà Nội). Cám ơn các bác.

Hạng B2
27/12/05
158
15
18
53
SG
RE: Thiết bị ghi âm

Ngã 4 Hàng Bài - Hai Bà Trưng (gần rạp Kim Đồng cũ) cả dãy phố bán rất nhiều chủng loại, xuất xứ, giá,... Hy vọng Bác chọn được đồ nhu ý.

4x4 confirmed
Hạng B1
16/8/04
96
11
8
Hà nội
www.tesori.vn
RE: Thiết bị ghi âm

Bác có quá nhiều option để lựa chọn.

1. Bác có thể qua www.vitinhbachkhoa.com - 95e Lý Nam Đế thì phải - có rất nhiều loại để bác lựa chọn. Qcáo là hàng Sin (nhưng tôi nghĩ là sx tại TQ thôi) - Chất lượng dùng rất được vì tôi đã dùng loại này rồi http://www.vitinhbachkhoa.com/home/chitietsp.php?masp=101 - JVJ X5 FM (6 in 1) Tôi đánh giá cao về dễ sử dụng, pin lâu, sạc ngay khi cắm vào bất cứ ổ USB nào ghi âm 8h liên tục.

2. Nếu bác sính hàng hiệu hơn thì qua The220 - 38 LNĐế - Hàng transcend giá cao hơn (tất nhiên) chất lượng cũng cao. Tôi cũng dùng thử loại rẻ nhất (chỉ để ghi âm thôi thì thấy cũng ok lắm vì được lâu và dễ sử dụng - dung pin đũa AAA)

Thân,
4x4