Hạng B1
1/11/15
81
139
48
43
Anh em cho mình hỏi mình có căn chung cư cũ xây trước 1975, diện tích 68m2. Mình cần hiết kế & thi công lại cho hợp lý: khách, bếp, phòng ngủ, toilet theo kiểu tối giản, chi phí nhẹ nhất có thể thì giá khoảng bao nhiêu? Có ai từng làm chưa ạ?

Tập Lái
30/8/19
0
5
2
TPHCM
thietkenhadep.net
Chào bạn,

Chung cư trước 75 tuy cũ nhưng rất chắc chắn. Nếu bạn muốn thiết kế, bố trí lại mặt bằng kiến trúc như xây tường chia lại phòng, bỏ lớp gạch nền cũ, lát lại gạch mới hoặc sàn gỗ.

Về phần chi phí mời bạn xem qua dịch vụ bên mình nhé >>> thiết kế thi công nội thất chung cư
Công ty TNHH Thiết Kế Thi Công Xây Dựng Nhà Đẹp

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/1/18
491
1.082
103
56
Chào bạn,

Chung cư trước 75 tuy cũ nhưng rất chắc chắn. Nếu bạn muốn thiết kế, bố trí lại mặt bằng kiến trúc như xây tường chia lại phòng, bỏ lớp gạch nền cũ, lát lại gạch mới hoặc sàn gỗ.

Về phần chi phí mời bạn xem qua dịch vụ bên mình nhé >>> thiết kế thi công nội thất chung cư
Công ty TNHH Thiết Kế Thi Công Xây Dựng Nhà Đẹp

Mình cũng quan tâm, anh cho xin đường link của cty để xem vì search trên mạng chỉ có cty Nhà Đẹp ở Hà Nội thôi. Mình ở Saigon. Cám ơn anh.

21/5/18
1
15
3
40
Anh em cho mình hỏi mình có căn chung cư cũ xây trước 1975, diện tích 68m2. Mình cần hiết kế & thi công lại cho hợp lý: khách, bếp, phòng ngủ, toilet theo kiểu tối giản, chi phí nhẹ nhất có thể thì giá khoảng bao nhiêu? Có ai từng làm chưa ạ?
Anh nên chọn 1 vài đơn vị để họ có thể khảo sát, dựa trên thực tế mới có chính xác chi phí. Vì sữa chửa sẽ kéo theo nhiều việc dính với nhau. Với diện tích gần 70m2, anh có thể dự trù trong khoảng 200-250tr.

Hạng D
23/10/18
1.131
23.161
113
40
Cái này phải khảo sát mới báo giá được, đánh giá nơi thi công có thuận tiện không? Có thấm không? 68m2 chắc 2 phòng ngủ, chứ khơi khơi mà báo giá thì phiêu lưu quá!