Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO
Thank anh !! Mình hiểu đó là thi công luôn đúng không anh ??
Mình thì chỉ cần lên bản vẽ ( 3D càng tốt ) thiết kế tổng thể mặt bằng , chỗ nào cho khu nhà, cổng , trồng cây ăn trái, hoa, cây cổ thụ, đá, sân cỏ , hồ koi.....
Thi công thì tách riêng.
Đúng rồi, họ vẽ phát thảo 2D cho mình xem rồi góp ý chỉnh sửa. Sao đó đi vào dọn dẹp mặt bằng và thi công. khoảng 4 tháng.. Anh này tay nghề cao vì dân mỹ thuật và chơi bon sai lâu năm. Nên việc vẽ 3D chắc ảnh ko làm được vì ko biết dùng công cụ đâu.
Nhưng được cái ảnh làm 10 cái thì sẽ không bao giờ giống nhau vì bản thân ành này ko thích copy.

Tập Lái
19/6/19
31
1.101
96
ứ chịu nhakkk :D
năm ngoái hàng xóm a @Vinh Doan mua cái y vầy đk bàn chắc 80 cm 44 củ. k biết nhớ nhầm k , SG dễ lùa quá :D

Móa,44 củ thì trắc mìn treo cổ lên xà nhà dồi..

anyways,cứ ngó nghiêng giùm nhá..bít đâu..thánh nhân đãi kẻ khìn khìn..?

Hạng B1
22/5/16
77
3.525
103
sẵn vụ sân vườn mí anh cho e hỏi, trên "sân vườn thượng...uyển" nhà e có mấy cái "thùng xốp" trồng cây/rau, có kê 4 viên gạch ống cách sàn. mà nước thừa trong thùng xốp hay thoát ra làm đóng rong rêu chỗ mấy viên gạch, ko biết về lâu về dài có làm thấm xuống tầng dưới ko mí anh?

Hạng D
15/5/13
1.553
8.983
113
37
cuôc sống có nhiều nghề để tồn tại, miễn sao thoải mái trong đam mê ko nợ nần là được.

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Em tự design luôn..nhà quê….:) mà ai ở SG xuống cũng khen:)
Mình chơi cái style : resort - nhà vườn dưới quê..:)
Chơi cái này hay lắm anh em...
Thiết kế thi công sân vườn/cảnh quan

Hạng D
23/10/18
1.131
23.211
113
40
Kỳ Co 10.000m2 mới xong đây! Nếu chủ thớt thấy hợp thì inbox mình khảo sát, tư vấn, báo giá!
Thiết kế thi công sân vườn/cảnh quanThiết kế thi công sân vườn/cảnh quan