Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Trước nay mình chỉ thấy các bác tài nam giới hay lái xe kiểu tài tử: vừa lái xe vừa nghe điện thoại, lái xe bằng chân nhưng chắc đỉnh cao là bỏ cả hai tay.
Như bác tài này bỏ hai tay đi vớ
Thỉnh thoảng cũng có phụ nữ...

Hay như bác tài này bỏ cả hai tay ăn mỳ

Nhuwng hôm qua trên VNE thấy có một chị cũng vừa chạy xe vừa bỏ hai tay để ăn

https://vnexpress.net/tin-tuc/cong-dong/nu-tai-xe-vua-lai-xe-hoi-vua-cam-to-com-xuc-an-3698180.html
Đúng là mình chứng sống cho sự bình đẳng giới các bác nhỉ.

• Like
Reactions: nbt74 and VNET
Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Có gì bất trắc phía trước em nghỉ nguyên tô mỳ ( phở ) úp vào mặt vì thắng gấp.

• Like
Reactions: bacai
D2Q
Hạng B2
20/1/15
211
213
43
có thể nào vừa lái xe vừa (được) gấu BJ ko các bác .. :rolleyes:

Hạng C
9/3/16
530
571
93
Ông mù à. Lúc chạy nó vẫn lái. Lúc dừng lại mới bỏ 2 tay ăn. Dừng thì xử lý cái gì. Chả nhẽ thấy xe lao vào mình thì vứt xe chạy. Còn đi AT chỉ có phanh với ga. Tôi đi đường kẹt ở lane 4b cũng chỉ dậm chân phanh, 2 tay khỏi cầm vô lằn. Nhích nhích. Auto chửi

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Những hành động vô trách nhiệm trong tham gia giao thông, coi thường mạng sống người khác cần phải lên án.
Rất cám ơn những hành khách, những người đi đường đã ghi lại và đưa lên cảnh tỉnh các bác tài.
Cũng nhờ nhưng clip này mà bác tài dùng hai chân lái xe công đổ dốc cầu Phú Mỹ đã bị phạt, bác tài xe khách bỏ 2 tay đi vớ mới bị đình chỉ tay lái....
Clip cô gái vừa chạy xe ở phố Bà Triệu vừa bỏ hai tay ăn do người đi đường ghi lại đưa lên là mới nhất.
Rất mong các bác tài không phân biệt nam nữ tham gia giao thông có trách nhiệm để đảm bảo an toàn cho mình và cho mọi người.