Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Một chặng đường dài đã trãi qua, từ những ngày sơ khai đầu tiên lúc bác Hoài Anh “cưới” em Previa với những gương mặt “tiền bối” của Previa Club như Chiêu Cường, nicole, Previa1992, Jamesbondsg, do le tuan, nguyensg, Tphuc, Trungtri, Xe với Cộ, HuynhCuuLong1973, VUI, TANQ12, SJW... cho đến ngày hôm nay, Previa Club đã trở thành một “danh tiếng” với các đóng góp đặc biệt giá trị về mặt kỹ thuật cho cộng đồng yêu Previa, với các buổi off “hoành tráng” tràn đầy tình yêu thương chia sẽ và niềm vui, với các giúp đỡ cho nhau hết sức tận tâm trong việc sử dụng V2 Previa lẫn trong công việc thường nhật giữa các thành viên...
Trong quá trình “trưởng thành” đó luôn thấy sự đóng góp tột bật của bác Chiêu Cường, với các tư vấn kỹ thuật bất kể giờ giấc, với bao nhiêu buổi cất công xem và đánh giá xe cho các mem “lỡ yêu” Previa, với các tranh luận để kiếm “đất” cho Previa Club trong OS, với các tìm tòi và “thí nghiệm” để tìm ga-ra tốt cho Hội, với các thử nghiệm sửa chữa và độ chế Previa cùng tiêu chí “ngon, bổ, rẻ”, với các tìm tòi để có được nguồn hàng phụ tùng thay thế cho Previa... Bác Chiêu Cường luôn là Hội trưởng xứng danh của Previa Club.
Tuy nhiên đáng tiếc là hiện tại bác Chiêu Cường đã không thể còn dành nhiều thời gian cho Hội như trước đây ( http://www.otosaigon.com/threads/thu-tu-nhiem.8576459/ ), do đó qua các thảo luận "hết sức kỹ lưỡng” của Ban Điều Hành Previa Club, em xin đại diện Ban Điều Hành xin phép được tổ chức buổi Offline vào ngày 12/10/2014 với các mục đích sau:
1/ Chia tay bác Chiêu Cường với nhiệm vụ Hội Trưởng.
2/ Thảo luận để củng cố và phát triển hoạt động của Previa Club lên một mức cao hơn.
3/ Tạo dịp gặp gỡ giao lưu với các thành viên mới gia nhập cùng toàn thể anh em hội viên cùng với dịp khoe xe, tám về xe, chia sẻ và... tặng phụ tùng “dư”...!!! ;)
Chương trình tạm thời:
- Bằt đầu từ 9g: Cafe + 8 + Previa Show.
- Tiệc trưa.
- Tiếp diễn tới lúc nào các bác còn hứng...!
Địa điểm: Sẽ là nơi có thể vừa tập trung Previa vừa có thể tổ chức tiệc... gần với Previa!!! Cái này xin các bác cho đề xuất để có thể đi “tiền trạm” trước.
Xin (đề nghị và... bắt buộc!!! :D) các bác đóng góp ý kiến và tham gia thật đông đủ!!!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ddtuyen and sjw
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Các bác đăng ký luôn để... xếp bàn nghen!
1/ Chiêu Cường: 1L
2/ tamtany: 2L
3/ Xedaumalai: 1L
4/ adslttvh: 1L
5/ do le tuan: ???
6/ Tam Bình: 1L
7/ ddtuyen: 1L
8/ Sinminsu: 2L
9/ Tphuc: 1L
10/ Trungtri: 2L
11/ nguyensg: 1L
12/ Previa love: 1L
12b/ :D Xe với Cộ: 1L
14/ nguoiphutinh: ? :)
15/ Vui: 1L
16/ B_O_S_S: 1L
17/ thanh_truong: :)
20/ nai: 1L
...
Tổng cộng: 18L

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
Hân hạnh có tên trong nhóm "lão thành cách mạng"....:) (khổ cái không có Previa để mà show cơ chứ...)
Đăng ký 1L luôn ạ. Khi nào hết màn khoe xe thì có mặt...

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Em xin chỉ tham gia tiệc trưa vì . . . ko dùng được cafe ah!
Uống trà, nước lọc được không bác? Chủ yếu là 8888 bá, trưa thì lo cụng ly, nâng ly đâu 8888 được gì

Hạng F
10/3/07
5.056
8.579
113
Thủ Đức - TP.HCM
Em đăng ký:
1/ Tamtany: 2L
2/ Xedaumalai: 1L
3/ Huy TV 1L
4/ Do Le Tuan 1L
5/ Bình 1L
6/ DDTuyen 1L

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
1/ Chiêu Cường: 1L
2/ tamtany: 2L
3/ Xedaumalai: 1L
4/ adslttvh: 1L
5/ do le tuan: 1L
6/ Tam Bình: 1L
7/ ddtuyen: 1L
...
Tổng cộng: 8L
Em xin được đăng ký đi chung với bác thứ 4 trong danh sách (đi bằng taxi) vì tự thấy xe mềnh ko được đẹp. He hé!

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Uống trà, nước lọc được không bác? Chủ yếu là 8888 bá, trưa thì lo cụng ly, nâng ly đâu 8888 được gì

Ko phải 8 đâu bác ơi. Mọi người tập trung để làm chiện lớn đó.
Mềnh thì chỉ có thể làm lớn chiện mà thôi. :3dcuoi: