Hạng F
7/8/17
7.467
10.169
113
Em thắc mắc tại sao cái tật chen hàng của người vn k bỏ dc. Đi đâu cũng ráng chen chen vào. Nhiều lúc chỉ ước có cái súng bắn bỏ hết tụi nó cho rồi. Sáng nay em đang xếp hàng vào trạm thu phí thì gặp 1 thằng chó tải chen vào quẹt em 1 phát trầy vs móp gần chắn bùn trước, đôi lúc tự hỏi bọn mạt hạng đó sinh ra để làm gì mọi người nhỉ :oops:. Gây vạ cho người khác là giỏi :mad:. giờ cận tết chẳn đi đâu sửa được. Gọi đâu cũng bảo kẹt, xe đang bóng tự nhiên bị trầy. Muốn giết nó thật :mad:

Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
haha chia buồn với bác :D thôi cuối năm xui vẫn hơn đầu năm bác à. Coi như hạn cuối năm để năm mới đón tài lộc

Hạng F
7/8/17
7.467
10.169
113
haha chia buồn với bác :D thôi cuối năm xui vẫn hơn đầu năm bác à. Coi như hạn cuối năm để năm mới đón tài lộc
Em mua libety kiểu j cũng trả 1 triệu :confused: còn thằng chó tải kia thì nhây k đền. Đành tha nó vì cuối năm rồi gọi ca sợ tết này ở nhà :(

• Like
Reactions: volvo960
Hạng C
1/6/13
806
517
93
Qua 1 thế hệ có thể từ nghèo trở nên giàu, nhưng Văn Hóa muốn đổi phải 3 thế hệ. Với VN chúng ta thì sống có văn hóa bị chửi là ngu, cho nên cứ xác định thời gian chúng ta tiến bộ là vô thời hạn chưa xác định được.

Hạng D
10/1/14
2.964
4.645
113
Sài Gòn
Cứ nghĩ : của đi thay người, cho nhẹ đầu bác chủ ơi. Chúc may mắn lần sau. Ahihi

Hạng F
7/8/17
7.467
10.169
113
Mấy kiểu xếp hàng này là sản phẩm của bake.
Em lại nghĩ đây là nhiễm từ tàu chứ. Đi siêu thị hay gì đó là lâu lâu lại thấy 1 bầy xí xô xí xào la oang oang cái mồm. Xếp hàng tính tiền thì cứ chen chen k thì đứng sau đẩy đít người ta. o_O

• Like
Reactions: nta139
Hạng F
27/6/12
5.023
11.755
113
Em lại nghĩ đây là nhiễm từ tàu chứ. Đi siêu thị hay gì đó là lâu lâu lại thấy 1 bầy xí xô xí xào la oang oang cái mồm. Xếp hàng tính tiền thì cứ chen chen k thì đứng sau đẩy đít người ta. o_O
Vậy từ Tèo nó xuyên tới đây bằng đường nào bác?

Tập Lái
2/1/18
11
27
13
33
Cái tật đổ thừa hẳn cũng nhiễm từ tàu lun bác nhờ :D
Casi gì tốt là do ta giỏi , cái gì xấu là do tụi tàu nó lây nhiễm :D