Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
Đến hẹn lại lên, sắp đến SN lần thứ 8 của OS rồi các bác ạ. Em copy lại bài viết của bác Lơ bên kia, nhằm thông báo đến toàn thế thành viên MAFC cố gắng sắp xếp thời gian để tham gia cho đông vui nghen:

Xin chào toàn thể thành viên OS,

Đến hẹn lại gặp và OS chúng ta lại chào đón SN lần thứ 8 sẽ tổ chức "long trọng" tại  The Boat Club Residences Q9 vào buổi chiều ngày 11 tháng 12 năm 2010.
Cũng giống như năm ngoái, các thành viên vui lòng đăng ký tham gia dưới các chi hội của OS, chi phí cho người lớn là 300,000 đ/người và 150,000 đ/ cho trẻ em dưới 9 tuổi. Các thành viên đăng ký tham gia trước ngày 20 tháng 11 sẽ được tặng áo và nón OS 8 năm từ BTC.

[<font]Chương trình dự kiến sẽ như sau:
Phần 1: Phần Tranh Tài Các Chi Hội Trên OS
1-Kỹ năng thay lốp xe đồng đội
2-Kỹ năng đậu xe (nữ & nam)
3-Kéo xe
4-Tranh tài kỷ lục nhét người vào xe.
Lưu ý: Các chi hội tham gia phải có số lượng trên 20 thành viên trở lên. Điểm cũng sẽ được tính + cho các chi hội có số lương thành viên tham dự nhiều nhất.
Giải thưởng thi đấu tranh tài giữa các chi hội như sau: [<font]Nhất : 5 triệu đồng;  Nhì 3 đồng triệu và giải Ba là 1 triệu đồng (Ngoài ra còn các hiện vật khác bên OS đang kêu gọi tài trợ).
[<font]

Đây là cuộc thi khích lệ tinh thần đồng đội OS là chính, BTC miễn giải quyết các khiếu nại sau cuộc chơi :)

Phần 2: Chương Trình Đêm Gala
-Phát biểu & nhập tiệc & ăn nhậu & chương trình ca nhạc.
-Trao kỷ niệm chương cho OSPD, Các HT/HP trên OS và các OSOM.
-Trao giải chi hội trong năm 2010 (dựa theo số điểm của các trò chơi)
-Chương trình bốc thăm trúng thưởng và nhiều phần quà từ nhà tài trợ..
-Giao lưu, ăn chơi nhảy múa DJ đến sáng về ...

Xin lưu ý: Hiện tại khu vực này vẫn chưa hoàn thiện và có nhiều ao hồ sông nước, bác KVL đã đầu tư hai chiếc ca nô, jetsky để phục vụ việc ngắm sông nước trong thời gian các chi hội thi đấu, địa điểm tổ chức gần hồ hơi lớn cùng các P/G Girls với trang phục "hot". Vì thế BTC không khuyến khích việc tham gia của các trẻ em vì sự an toàn .

Chương trình tại SN OS tại Hà Nội sẽ được thông báo sau.

Mong hẹn gặp các thành viên!

Địa điểm tổ chức gần khu ngay khu vực toàn nhà chưa được xây dựng và gần hồ bơi..​
__________________________________________________________________________________________________​
Các bác vui lòng đăng ký tại đây hén, Hy vọng lần này hội ta tham gia đủ quân số để thi đấu với các chi hội bạn:​
Lưu ý: đăng ký size áo luôn các bác nhé (bác nào đăng ký và đóng xiền trước ngày 20/11 thì được tặng áo và nón nhé)
 ​
1. Nisibili: 02NL (đã nộp thóc)
Size áo: 1M + 1S​
2. quexehoi: 01NL​
Size áo: 1M​
3. Freeway: 01NL + 01TE (đã nộp)
Size áo: 1XL​
4. capsslock: 01NL​
Size: 1S​
5. dem0sao: 01NL (đã nộp)
6. fautohcm: 01NL​
Size áo: L​
7. deepest: 01NL (đã nộp)
8. vnarchitect: 01NL (đã nộp)
Mời các bác đăng ký tham gia nhé.
 ​
Các bác vui lòng chuyển khoản theo số tài khoản sau và báo cho em biết để xác nhận nghen:
Bùi Hữu Kế - VCB 007.100.250.3345
Tks cả nhà.

Last edited by a moderator:
Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Hic, đi chơi đêm, sáng về chắc em ko có cô ta rùi. Chưa biết thế nào.

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
Các bác khác đâu hết rồi nhỉ????
Cố gắng sắp xếp tham gia cho đông vui các bác ơi, MAFC mà chỉ có 04 thành viên thì buồn chít luôn:mad:

Hạng B1
6/8/10
66
0
0
36
HN-HCM
em thì chưa biết thế nào.nếu bạn gái em đi Nhật thì em phải bay ra HN ngày mùng 10, còn nếu bạn em ko đi thì bác HT cho em một chân nhé.em sẽ báo bác chuẩn hơn.