Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Thông báo!
Sau một thời gian gánh vác trách nhiệm cùng em trong ban điều hành chi hội FFC, đến hôm nay do tình hình công việc cũng như gia đình có phần bận hơn nên bác Joseph Nguyen đã xin thôi vai trò hội phó của chi hội FFC.

Thay mặt FFC, em xin gởi lời cảm ơn đến tất cả những gì mà bác Joseph Nguyên đã đóng góp trong khoảng thời gian vừa qua. Ai cũng vậy, sẽ có những ưu và khuyết điểm không thể tránh khỏi, nhưng FFC luôn ghi nhận tinh thần cũng như sự nhiệt huyết của bác đã bỏ rất nhiều thời gian, công sức của mình cho những hoạt động của FFC.

Một lần nữa xin gởi lời cảm ơn đến bác Joseph Nguyen! Em sẽ sắp xếp tổ chức một buổi tiệc thân mật để anh em thành viên cụng ly chúc mừng bác..."Hạ cánh an toàn".

Các bác thành viên trong chi hội đề cử giúp em một thành viên có tâm huyết cũng như có nhiệt tình vác tù và để giúp em trong các hoạt động của FFC chúng ta nhé!

Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
Như em đã trình bày và bác HT đã trích dẫn ở phần trên, em xin rút khỏi vai trò HP của FFC vì ngày càng trở nên bận rộn hơn với công việc và gia đình.

Chân thành cảm ơn tất cả các bác, các mợ và toàn thể gia đình FFC, đặc biệt là bác HT đã hỗ trợ và giúp sức em hoàn thành nhiệm vụ trong thời gian qua. Trong thời gian đảm nhiệm vai trò HP của FFC vừa qua, mặc dù có những cố gắng nhưng chắc chắn cũng vẫn còn nhiều khuyết và nhược điểm của cá nhân, mong các FFCers thông cảm và chiếu cố để em được … hạ cánh an toàn (mượn lời bác HT).

Dù từ nhiệm vai trò HP nhưng em sẽ vẫn đồng hành cùng FFC chúng ta để xây dựng FFC ngày một vững mạnh.

Kính

Hạng D
6/12/14
1.337
1.295
113
Ui cha ! vừa đăng ký hội viên FFC, chưa ra mắt và cụng ly với bác HP thì bác đã từ nhiệm. Anh em sắp vô hội có làm gì bác buồn không ? :3dcuoi: