Hạng C
31/12/10
558
7
18
Chúng ta sẽ di chuyển đi tuyến quốc lộ chính vì theo e được biết thì đi cặp eo biển phan thiết ra nha trang thì đường tương đối đẹp nhưng ko có điểm dừng chân thì rất bất tiện cho a e
các xe di chuyển ko lấn vượt nhau thi vượt thì thông báo cho a e để a e nhường đường chạy đúng tốc độ quy định (200 cây chuối 1 h):D:D
thi các xe trong đoàn có xe muôn dừng thì nhớ thông bao cho xe đầu để a e chọn điểm dừng cho cả đoàn

Hạng C
31/12/10
558
7
18
các bác có đóng góp ý kiến gì thì nhanh dùm e để e biết sắp xếp sơm nè

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
Cuibap ngâm cứu xem mình sẽ dừng ở đâu đầu tiên nhé ! Các xe đưa vô hãng kiểm tra hết dùm em nha.

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
Re: THÔNG BÁO VỀ LỘ TRÌNH ĐI

os123 nói:
:oops:em ví dụ lỡ em mắc....[/:)]em phải nói sao
Thường nếu điều gì khó nói thì ngta hay ra dấu e àh :D

Hạng C
31/12/10
558
7
18

Vicky8298 nói:
Cuibap ngâm cứu xem mình sẽ dừng ở đâu đầu tiên nhé ! Các xe đưa vô hãng kiểm tra hết dùm em nha.
lộ trình từ sài gòn mình sẽ đi thẳng ra long khánh tới cua heo thì dừng cho a e nghỉ và cần mua gi thi mua sau đo di chuyển ra tới phan thiết a e dừng nghỉ ở phan thiết 30 p sau đó xuất phát ra tới cà ná a e dừng và ăn trưa tại cà ná sau đó lên đường thẳng vô nha trang mình sẽ đi đường sân bay cam ranh để vô nha trang lộ trình sơ bộ là vậy còn trên đường có phát sinh gi thì mình sẽ xử lý sau nha ok ko e:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

Hạng C
31/12/10
558
7
18

os123 nói:
:oops:em ví dụ lỡ em mắc....[/:)]em phải nói sao
chú mày cứ việc la lớn l6n trong bộ đàm là a ơi e mắc gi gi đó thì a mới dừng cho e đi ko la lớn lên la a ko dừng ráng chịu nha cu hihihiihihihii:D:D:D:D:D:D:D:D:p:p:p:p:p:p:p:p