Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Chào các bác!
Theo yêu cầu của BQT otosaigon về việc cơ cấu lại các chức danh CHT, CHP các chi hội với đề xuất mỗi chi hội chỉ 1 HT và 1 HP.
Kết hợp cùng với việc BĐH cũ SuFC đã đảm nhiệm hơn 2 nhiệm kỳ vừa qua nên cũng cần có sự thay máu để đưa các hoạt động của chi hội lên những tầm cao mới.
Qua cuộc họp của BĐH mở rộng cùng các thành viên tâm huyết nên hôm nay em xin phép mở thớt này để thông báo cùng các bác về việc thay đổi BĐH SuFC nhiệm kỳ 2016 - 2018 như sau:
BĐH cũ: chauhungvnpt, fiatsaigon, LÉP sẽ nghỉ hưu chuyển sang làm cố vấn cho BĐH mới :D
BĐH mới đã được báo cáo đến BQT OS gồm có:
HT: Bác Phuccao
HP: Bác Danhhuynh
Dù em đã cố gắng đề xuất cho SuFC đc có 2 HP nhưng do yêu cầu chung nên OS đề nghị chỉ 1.
Vậy qua thớt thông báo này em rất mong toàn thể anh em SuFC sẽ ủng hộ hết mình và chung tay cùng các bác BĐH mới để có 1 SuFC phát triển vượt bâc.
BĐH cũ và cá nhân em cũng hứa sẽ cùng chung tay với BĐH mới để có những định hướng tốt nhất cho SuFC.
Thay mặt BĐH cũ em xin chân thành cảm ơn các bác đã tin tưởng và ủng hộ chúng em trong suốt thời gian qua giúp chúng em hoàn thành tốt nhiệm vụ trong nhiệm kỳ của mình. Phát huy tinh thần đó tiếp tục cho nhiệm kỳ của BĐH mới nhé các bác.
Chúc các bác vui, khỏe và chuẩn bị cho chuyến off đường dài 30/4 sắp tới thành công.

Chi Hội Phó SuzukiFC
14/7/12
1.225
822
113
47
Bình Dương
Em thấy chức CHP bác Hienkts hợp lý hơn: năng nổ, nhiệt huyết và máu lữa. Sẽ được nhiều bác ủng hộ. Em thì chỉ phụ việc lặt vặt được thôi. (Nếu người tán thành ý kiến của em like mạnh vào nhé).

• Like
Reactions: p.luu1508
Hạng D
18/10/10
1.263
346
83
Nhất trí với đề xuất của bác Hùng. Chúc 2 bác tân CHT, CHP chân cứng đá mềm, tổ chức cho SuFC có nhiều hoạt động hay và ý nghĩa.
Ps. Nếu giữ nguyên hiện trạng thì vẫn có 2 CHP các bác nhẩy??

Tập Lái
19/1/13
30
34
18
Bình Dương, Việt Nam
Em thấy chức CHP bác Hienkts hợp lý hơn: năng nổ, nhiệt huyết và máu lữa. Sẽ được nhiều bác ủng hộ. Em thì chỉ phụ việc lặt vặt được thôi. (Nếu người tán thành ý kiến của em like mạnh vào nhé).
...đã duyệt.
Chúc mừng 2 bác CHT và CHP nhé, dự là có off chui lớn đây!

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Em không có khả năng lãnh đạo cũng như tài tổ chức mà các bác lại chọn em sợ rằng không hoàn thành nhiệm vụ làm ảnh hưởng đến sinh họat của chi hội.

• Like
Reactions: vocuctau
Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Kết quả công bố có được sau khi kiểm phiếu của BCH TW và sau khi BCT thống nhất, 2 bác nhận nhiệm vụ nhé. BCT luôn bên cạnh các bác!

Chúc mừng bác @Phuccao & bác @danhhuynh!

PS: các chữ viết tắt là theo ngôn ngữ OS, các bác không suy diễn nhé :)