Hạng B2
27/6/09
123
26
18
48
Bác xe đạp:
Em vẫn chờ thông tin của bác, có gì PM cho em sớm nhé..thanks

Hạng F
5/3/05
8.718
72.118
113
đây
skoda_superb nói:
bác chủ thớt ơi, em rất thích cái design của Focus Hatchback, mỗi tội em thích đi xe số tay hơn, xem trên net thấy ở các nước khác Ford có cả phiên bản 5 cửa số tay, liệu ở VN mình Ford có kế hoạch thêm phiên bản hatchback số tay không bác ?
Tks

:D đến khổ với bác! bao nhiêu người đang thắc mắc sao không có bản sedan số tự động...

Hạng B2
4/8/09
109
0
16
Nói về số tự động và số sàn các bác cho em hỏi ngu tí . Em đăng ký lấy xe số tự động dưng mà cho đến bây giờ em cũng chả biết số tự động nó vận hành ra sao nữa . Có khó hơn đi số sàn không các bác ? Trước khi lấy xe vài ngày em lên Ford xin hướng dẫn sử dụng xe được không vậy các bác ? Em nghe nói Ford lâu lâu có mở lớp dạy lái xe an toàn tiết kiệm gì gì đó không biết đăng ký tham gia như thế nào vậy các bác ?

Hạng C
19/2/09
691
2
0
diboom nói:
Nói về số tự động và số sàn các bác cho em hỏi ngu tí . Em đăng ký lấy xe số tự động dưng mà cho đến bây giờ em cũng chả biết số tự động nó vận hành ra sao nữa . Có khó hơn đi số sàn không các bác ? Trước khi lấy xe vài ngày em lên Ford xin hướng dẫn sử dụng xe được không vậy các bác ? Em nghe nói Ford lâu lâu có mở lớp dạy lái xe an toàn tiết kiệm gì gì đó không biết đăng ký tham gia như thế nào vậy các bác ?

Yên tâm đi bác, bác chạy từ số tự động qua số sàn mới khó chứ từ số sàn qua số tự động thì lên xe là phóng cái rẹt, khỏi học hành gì hết. Thay vì số sàn nó có 5 số, bác phải vào từ từ 1,2,3,4,5 thì cái này bác chỉ cần vào 1 số D rồi cứ thế đạp ga mà vọt thôi, cái xe nó tự chuyển số cho bác. Tất nhiên là chân côn sẽ thiêu thiếu một tí, và nếu bác chạy xe lâu ngày thì chân phải sẽ to hơn chân trái đấy

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
Công tác lâu ngày định bụng giữa tháng này về ra đăng ký em FS 1.8AT. Alo6 cho sale ford hỏi, tháng 1 mới giao xe. Nản quá! Vừa phải chờ lâu mà lại phải thêm 5% VAT gì đó nữa. Chán. Không biết chọn lại em nào đây. Ngoài FS 1.8AT còn dòng nào tương đương tính năng và giá cả không nhỉ ?????

Hạng B2
28/7/08
351
2
16
Nếu bác không quá quan trọng vấn đề thương hiệu, theo mình thấy bác nên chọn em Kia forte, bảo đảm bác sẽ không phải hối hận, xe lắp ráp tại Hàn quốc nên chất lượng, trang thiết bị hơn hẳn hang LD, xe lại có sẵn nên bác sẽ tránh được 5% thuế VAT và 5% thuế trước bạ. Bác nên sang suốt chọn lựa 1 chiếc xe hợp ý cho mình! Bác nên đi đến showroom xem xét kỹ lưỡng chất lượng của cả 2 xe rồi hãy quyết định

củ cải nói:
Công tác lâu ngày định bụng giữa tháng này về ra đăng ký em FS 1.8AT. Alo6 cho sale ford hỏi, tháng 1 mới giao xe. Nản quá! Vừa phải chờ lâu mà lại phải thêm 5% VAT gì đó nữa. Chán. Không biết chọn lại em nào đây. Ngoài FS 1.8AT còn dòng nào tương đương tính năng và giá cả không nhỉ ?????

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
Có giá khg bác? xem xe ở đâu vậy?
Hổng biết ở dây có ai cưới em nó chưa hè? E ngại làm người đầu tiên lém

Hạng B2
26/12/08
216
0
0
34
có bác nào nhận xe chưa? nhà em được hẹn là 20 tháng 8 xuống lấy ko biết có đúng ko hay xuống rồi lại phải về ko nhỉ..

Hạng B2
5/1/10
118
23
18
49
Xe dap nói:
Vài hình ảnh về Focus 2009 chụp từ nhà máy.
Nội thất

Cám ơn hình ảnh của bác xe đạp. Bộ dàn CD đặt quá thấp do đó khi thay dàn DVD vô thì gây bất tiện cho lái xe khi đang lái mà muốn xem GPS trên màn hình DVD. Bản 2012 đã cải tiến đặt dàn DVD ở phía trên cao, ngang với các đồng hồ.

Hạng B2
12/3/07
351
36
28
Bác nào có hướng dẫn (manual) của Focus AT 1.8 5 cửa cho em xin với. Em tìm hoài ko có. thanks.