O.S.P.D
12/6/07
553
2
0
Thôn Đoài
Các topic hoạt động với cộng đồng các bác có thể mở ở Box "OS với cộng đồng" hoặc cứ để ở Box của mình, chi hội của mình cho ấm cúng! Các Chi hội trưởng, Nhóm trưởng, TV chịu trách nhiệm chương trình vui lòng dẫn Link vào đây để tụi em thống kê nhé!

@All: Vui lòng không spam!

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
12/6/07
553
2
0
Thôn Đoài
Em hỏi cụ thể hơn nhé! Theo anh hiểu thì em muốn mở 1 topic cho chương trình này trên OS. Em tham khảo hướng dẫn ở đây: [link]http://www.otosaigon.com/forum/m1673229.aspx[/link]

Hạng B2
17/12/09
146
0
28
Bến Tre - TPHCM
Em thấy những chương trình này rất là đáng quý, giúp người dân vượt bao khó khăn trong cuộc sống, Em thấy ở những xã nhỏ của Bến Tre còn rất nghèo, cầu khỉ đung đưa tính mạng các em học sinh như ngàn cân treo sợ tóc vậy các bác ơi, nhìn các em đi học mà em k cầm đựơc nước mắt , có bữa cầu nước ngập cầu trơn các em té xưng cả tay chân, tập vở ước hết, mà em thấy thương lắm, mà không giúp đựơc gì, các bác ơi có ai giúp các em đó có được một cây cầu chắc chắn không trơn trợt nữa không các bác ? nếu các bác muốn làm từ thiện em xin giúp chúc sức là dẫn các bác đi xem xét thực hư nha. Số cầm chân của em 0903 385 977

Tập Lái
22/9/12
3
1
3
Chào các bạn, hiện tại trên facebook đang có chương trình đấu giá gây quỹ chung 1 tấm lòng.
Tuy nhiên chưa có nhiều người biết đến và tham gia chương trình này. Vì vậy mình tìm đến các diễn đàn mình hay chơi để chia sẻ thông tin này, để ai có điều kiện thì tham gia giúp đỡ các em.

Ai không có điều kiện ( giống mình nè) thì cùng chia sẻ chương trình này càng nhiều người biết đến càng tốt.

Mục đích của mình hoàn toàn từ thiện và không có ý spam, mong các admin, mod xem xét và nếu được tình cùng mình chia sẻ thông tin này .

Last edited by a moderator: