Thảo Luận Thông tin Outlander 2019

Hạng B1
29/9/12
58
9
8
Outlander 2019 đã ra mắt ở Úc và Trung Quốc không biết khi nào sẽ về Việt Nam và có bao nhiêu phiên bản. Bác nào có thông tin cập nhật cho anh em tham khảo!

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Outlander 2019 đã ra mắt ở Úc và Trung Quốc không biết khi nào sẽ về Việt Nam và có bao nhiêu phiên bản. Bác nào có thông tin cập nhật cho anh em tham khảo!
Có hình ảnh gì thêm ko bác?

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Nó không về việt nam đâu Bác. Cái thay đổi lớn nhất là cửa gió, thì đã có rồi.
Không biết có thay đổi gì về ngoại hình không anh nhỉ. Thiết kế trẻ trung chút + xu thế chuộng Expander nữa, thì Out dư sức cạnh tranh với các đối thủ rồi.

Hạng D
11/11/16
1.166
1.015
143
46
Không biết có thay đổi gì về ngoại hình không anh nhỉ. Thiết kế trẻ trung chút + xu thế chuộng Expander nữa, thì Out dư sức cạnh tranh với các đối thủ rồi.
Theo em thì Outlander không nên quá trẻ trung như Xpander vì nhiều dòng chung Hãng na ná nhau thì NTD nhanh chán, phải giữ lại nét riêng. Outlander nên rộng thêm 70mm, dài thêm chừng 50mm, tập trung nâng cấp nội thất và hệ thống cửa gió lạnh khắp xe như Grandis thì em nghĩ sẻ thành công rực rỡ:D:D

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Theo em thì Outlander không nên quá trẻ trung như Xpander vì nhiều dòng chung Hãng na ná nhau thì NTD nhanh chán, phải giữ lại nét riêng. Outlander nên rộng thêm 70mm, dài thêm chừng 50mm, tập trung nâng cấp nội thất và hệ thống cửa gió lạnh khắp xe như Grandis thì em nghĩ sẻ thành công rực rỡ:D:D
Thời nay, nên tập trung vào hiện tại. Công nghệ, mẫu mã ... thay đổi liên tục mà.

Mit cứ làm xe đẹp, bán 1 - 2 vòng đời, lại đổi mẫu. Honda, Madza ... giờ đã cuốn theo xu hướng đó. Dù xe lỗi từa lưa, người dùng vẫn mua nườm nượp. Vài năm họ chán, Mit đổi mẫu mới, hợp thời lúc đó, người ta lại đổi xe mới.