Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Ôi thôi thương Thánh quá, người thường còn có tư duy mà Thánh lại kg có được cái sơ đẳng như vậy à, vậy chẳng khác nào Thánh giống…….. Mà thôi Thánh ra đi thanh thản.
P/s: Khách đến nhà gõ cửa thì a e SOG luôn chào đón, chia sẻ và học hỏi. Còn loại như Thánh thì sao??? Đến nhà chưa chào hỏi đã vỗ ngực xưng tên, chê bai đủ thứ xong yêu cầu đừng xem đừng để ý, đúng là chỉ có Thánh mới làm được như thế. Nói vậy chắc đủ hiểu rồi nhỉ, CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG NHÉ !

• Like
Reactions: DP and Nx_hai
Hạng C
7/4/11
674
275
63
Vựa lúa Miền Tây
Anh em đã chọn susu hầu hết là người có tuổi và am hiểu về công nghệ, chí ít cũng biết chút chút cái thứ mình bỏ khối tiền ra mua chứ subies không phải trẻ trâu nên hơi đâu mà nổi nóng với đám ruồi muỗi bác @AntoniPham nhỉ! Bìn tỉn... bìn tỉn.... nóng quá chết ...lải!! :3dmuonan:

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Anh em đã chọn susu hầu hết là người có tuổi và am hiểu về công nghệ, chí ít cũng biết chút chút cái thứ mình bỏ khối tiền ra mua chứ subies không phải trẻ trâu nên hơi đâu mà nổi nóng với đám ruồi muỗi bác @AntoniPham nhỉ! Bìn tỉn... bìn tỉn.... nóng quá chết ...lải!! :3dmuonan:
Hự hự, e trẻ hơn bác nhiều mà bác lại nói có tuổi mới sở hữu Su, buồn quá đê.
Bác chuẩn bị tinh thần đón tiếp anh em nhé, dự là lần này cho bác tan xác luôn kakakaka.

Hạng B2
13/3/11
258
82
28
Pleiku
trtnews.wordpress.com
Ko có liếc, e mới test drive sáng nay. Công nhận cảm giác lái rất đã, chân ga, vô lăng ngọt, cách âm tốt, nội thất rộng rãi, chất liệu nội thất ok. Vẫn là vấn đề giá, bác nào có vk cả rồi chắc cũng hiểu muốn yên lành thì ko được qua mặt cô ấy tự quyết tài chính :D. Sẽ phải họp nội bộ gia đình nhiều, nhưng phải quyết trước tháng 7.

//oh, e comment nhầm thớt, sorry, để copy qua thớt Outback kia.

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Thì tổ chữc off ở VL, kg cho bác tan xác bất tỉnh tại chỗ thì làm sao về được:3dquaytay: Kakakaka nói chơi vui thôi :3dmuonan:

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
ê chơi kỳ vậy, văng miểng nhoa, 1 mũi tên bắn nhiều con chim áh :)
Quéo còm... quéo còm! Em sẽ luộc ông nào nặng ký trước! :)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: lovexe
rung và nổ không đều ở ga nhỏ rất giống hiện tượng có trục trặc gì đó ở phần nạp, hoàn toàn có thể liên quan tới vụ recall này...

xe em lâu lâu cũng bị, cứ thay hoặc vệ sinh lọc gió là ngon, máy turbo nó hút cưỡng ép nên lọc gió nhanh bẩn hơn máy thường nhiều, xe em lúc nào cũng quăng một cái lọc gió backup trong cốp, chừng nào đi thấy khục khặc đạp không muốn lên là em kiểm tra thay thế luôn...

Bác giúp em xem lọc gió của LEVORG nó dùng chung với dòng xe nào củ SUBARU được khg ạ?

Anh nói rành "công nghệ" làm em chết điếng nè :)

• Like
Reactions: lovexe
Ôi thôi thương Thánh quá, người thường còn có tư duy mà Thánh lại kg có được cái sơ đẳng như vậy à, vậy chẳng khác nào Thánh giống…….. Mà thôi Thánh ra đi thanh thản.
P/s: Khách đến nhà gõ cửa thì a e SOG luôn chào đón, chia sẻ và học hỏi. Còn loại như Thánh thì sao??? Đến nhà chưa chào hỏi đã vỗ ngực xưng tên, chê bai đủ thứ xong yêu cầu đừng xem đừng để ý, đúng là chỉ có Thánh mới làm được như thế. Nói vậy chắc đủ hiểu rồi nhỉ, CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG NHÉ !
Thôi đi Thánh, thân ái và quyết thắng cái nỗi gì, ô bá mà cũng về nước rồi, chắc là cũng mang theo mấy cái của nợ đó về luôn thôi