Tập Lái
9/4/19
17
29
16
25
Mình định cuối năm nay mua xe, đang nhắm con Kona, mà mấy nay Kona tăng giá, thấy ghét quá.

Nãy lang thang thấy có review con Venue mới ra, trông đẹp và sporty hơn hẳn Kona nhất là phần nhựa đen ngay hốc bánh xe nhìn trau chuốt hơn hẳn, có luôn điều hoà hàng ghế sau nữa. Nói chung là đẹp và có vẻ phù hợp với người trẻ, đặc biệt là có vẻ sẽ rẻ hơn Kona.

Theo các bác thì có nên chờ con này không? Đây là video review tụi Cà-Ri-Nị mới làm, các bác xem đỡ.

Sẵn đây các bác Sale cho hỏi HTC có kế hoạch đem con này về VN không nhỉ?

https://www.youtube.com/watch?v=yOuhDZyeozY

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
nếu có xe thì Hyundai mẹ sẽ chọn giá và chi phí tùy quốc giã sẽ cho ráp hoặc nhập liền đó bác

Tập Lái
9/4/19
17
29
16
25
nếu có xe thì Hyundai mẹ sẽ chọn giá và chi phí tùy quốc giã sẽ cho ráp hoặc nhập liền đó bác
Vâng bạn, con này mới ra mắt chưa được tháng. Không biết đến cuối năm về tới VN không nhỉ. Hóng quá.

Hạng B1
15/3/19
50
36
18
30
Em cũng đang hóng con này với 1 con của Kia là Seltos, cũng mới ra, hy vọng 1 trong 2 con về VN.
Ngoại hình quá ổn và giá thấy có vẻ cũng ổn.
Chỉ sợ không về VN với về mà bị làm giá thì cũng quá cha :))

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Em cũng đang hóng con này với 1 con của Kia là Celtos, cũng mới ra, hy vọng 1 trong 2 con về VN.
Ngoại hình quá ổn và giá thấy có vẻ cũng ổn.
Chỉ sợ không về VN với về mà bị làm giá thì cũng quá cha :))
hihihi xứ mình má bác, hy vọng xe nhỏ nhỏ về cho khách hàng nhiều sự lựa chọn ưng ý ạ

Tập Lái
21/1/20
31
22
8
38
cập nhật: 2020/01/21, vẫn chưa có thông tin gì em Venue này có về ko nhỉ.

Singapore Motor Show vừa triển lãm em này xong.