Hạng B2
24/3/11
355
2.585
123
Bằng thớt này em cảm ơn bác Alabama đã cứu hộ do bình điện xe em bị tèo hôm qua (2/9) khi chở cả nhà (em, bà cả và 02 F1) đi chơi ở F.Long Bình, Q.9.

Em cũng xin cảm ơn người anh cả S.O.S bác Hà tư lệnh một lần nữa đã cứu em từ xa! (em không chắc bác Hà còn nhớ mặt em và lần cứu hộ trước ở Hàm Nghi không nữa??).

Em cũng rất cám ơn bạn bác Alabama (em thật tình xin lỗi vì gấp quá, bà cả và 02 nhóc tỳ phơi nắng gần 02hrs nên vừa xong chỉ kịp nói lời cảm ơn, quên cả hỏi tên bác này! :() đã hộ trợ hết mình vì đây là địa bàn của bác ấy!!

Và một điều nữa em xin tự kiểm điểm vì là thành viên S.O.S ngay từ đầu mà lâu rồi không tham gia sinh hoạt với nhóm và không có cả dây câu bình trên xe, phải nhờ hỗ trợ! !(lúc trước em có được 01 bộ do bác Xiaoka tặng nhưng không biết bọn quái quỷ nào đã "luộc" mất!!!).

Hạng B2
24/3/11
355
2.585
123
Em nhớ vụ nửa đêm mấy ông cháu bác say mèm bị em quát "S.O.S đây! Tài xế bươc ra khỏi xe!" ^_^

Dạ đúng em đó ạ!! Sau vụ này em em say "NO" với bọn nó luôn ạ!! Muốn đi đâu để tao chở...hehe!

Hạng B2
24/3/11
355
2.585
123
S.O.S mà bác,lúc đó e chuẩn bị đi Long Khánh, bác Hà gọi e trể 1 tí là em đi rồi.:3dgoidien:

Đúng thật!! Số em may mắn thật!!:3dchongchong: Hôm nào cafe nhé bác!!