Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
Thưa các bác. E La 1mem mới keng xà beng của xóm., nên mắc dù off với cả xóm chưa đc nhìu nhưng phần nào e cũng cảm nhân đc cái j Gọi Là " XNL đơn sơ., tấm lòng rộng mở". E cảm nhận điều này rõ nét nhất khi e chào các bác và lên đường xuyên Việt ra HN kiếm xu. :D. Dù e chưa làm đc điều j đe xây dựng và Phat triển xóm Nhưng trên đường e ra Hn e Đa nhân đc rất nhiều sự giúp đỡ và Đông viên của xóm nhà Minh. Chính vì điều đó nên e cảm thấy vô cùng xấu hổ khi ôm bình lặn đến 2 tháng. Lý do cũng chỉ vì Đông tiền cho cá nhân e nhưng đã phụ lòng của xóm. Nhân đây e cũng xin phép đc mở thớt này ttrước hết để cá nhân e sám hối sau đo là dành cho các bác nào lặn sâu như e thỉnh thoảng sủi tăm báo cáo với xóm.
P/s : e gửi lời cảm ơn sâu sắc nhất đến Bác Hcivic, bác laotuu, và cả xóm Đã giúp đỡ e có đc 1 chuyên đi an toàn. E cũng gửi lời cám ơn chân thành nhất đến XNL Hn và đai gia Đình Ox Đa dành cho e những tình cảm tốt đẹp nhất.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Ngoi lên rồi thì hoàn tất cái thớt xiên con vịt đi bác, tự nhiên bác làm có nửa con xong phần còn lại sống nhăn kìa

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
Bác bôn bôn: ngày mốt e hoàn thành nốt phần kết luận bài Văn của e. Cái photobucket của e giờ cũng lởm như e. Hic hic. Thanks Bác

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Bác Quyvip đưa cả xóm ra Nha Trang, Quy Nhơn ăn hải sản, ra Huế ngắm đèo Hải Vân, ra Quảng Trị... rồi dừng lại, bỏ cả xóm ngay chỗ nghĩa trang cả tháng ruỡi luôn rồi. Sợ quá!

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
thế bác có kiếm đông xiền chưa nào? đừng có nói là em chỉ lời được chuyến xiên vịt đấy nhé! mừng bác trở lại nhà ta, em ví lão Tưởng mới nhắc vợ hai bác hum qua...

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
Mợ tài: sao mợ lại hỉu e thế Chứ. Đúng La 2 tháng vừa rồi e đc tiếng La đi kiếm xu Nhưng chẳng có đc xu nào mà lại bị bà cả tịch thu luôn v2 để độc quyền sử dụng ngoài bắc. Nên vô lại SG Là e lại cưới ngay bà 2 khác rồi Nhung đang thiếu Cai logo XNL mợ à. Thanks mợ và bác tưởng.

Hạng D
12/9/09
1.790
63.531
113
Sai Gon
Em chào cả nhà, bác QUYVIP là em xấu hổ quá. Chắc trong xóm không ai lặn sâu bằng em :oops:, thì cũng 2 chữ Cơm Áo. Bây giờ em cũng kệ ( phấn đấu nhiều rồi nhưng chắc thời chưa tới :p ) tới đâu thì tới, em sẽ thường xuyên về xóm.
Mong mọi người mở hầu bao :D