Thảo Luật Chung Thớt mới cho CitiBella (1&2)

Hạng B2
9/6/16
436
1.113
93
TPHCM
Thớt củ bị khoá nên em tạo thớt mới cho Các Bác, các Mợ đã mua hoặc đang dự định mua dự án CitiBella (1&2) vào cập nhật tình hình Citibella cũng như toàn khu Cát Lái (sự phát triển khu vực, hạ tầng...)!
Thân Tag anh @Bé Mập, Trungli, Annabibi, thusinh83, emiuoto, AxnNguyen, bigbabol1818, True Blues,... và mợ @Bui Thi Boo & bác spactacus bên Kiến Á vào update cùng luôn nhé!

1. Update Bella 1 thì hôm t5 em xuống thấy gần như hoàn thiện xây gạch rồi, giờ hoàn thiện về em nghĩ tầm 3 tháng nữa là xong!
2. Bella 2 thì em thấy vẫn chưa làm gì nhiều, thấy gỡ rào phía bên dãy A.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
15/7/16
174
185
43
hóng thông tin cơ sở hạ tầng và phân luồng xe công trên ĐVC và NTĐ
ps: có ai ở khu NTĐ (nhà phố) mà bị cấm chuyển nhượng QSDĐ do vướng ngay cái quy hoạch (hồi 2004 của UBND q2) như e thì cho e tham khảo thông tin với nhé

Hạng B2
9/6/16
436
1.113
93
TPHCM
hóng thông tin cơ sở hạ tầng và phân luồng xe công trên ĐVC và NTĐ
ps: có ai ở khu NTĐ (nhà phố) mà bị cấm chuyển nhượng QSDĐ do vướng ngay cái quy hoạch (hồi 2004 của UBND q2) như e thì cho e tham khảo thông tin với nhé
Có vụ đó nữa hả Bác, khúc nào NTĐ vậy Bác.

Hạng B2
15/7/16
174
185
43
khu đó có 2 quy hoạch lận bác, 1 quy hoạch mở đường, 1 quy hoạch kdc của thằng cty cổ phần xây dựng sài gòn (mà giờ nó đổi tên tùm lum rồi)

• Like
Reactions: Russel Nguyen
Tập Lái
22/4/12
20
111
28
Mình không thương thuyết được hợp đồng nên đã chia tay em Bella rồi. cũng thấy tiếc tiếc nhưng thôi, cái gì không thoải mái thì không nên proceed next steps

Hạng B2
15/7/16
174
185
43
Cty cổ phần xây dựng sài gòn là Cosaco chứ ai :) có dính líu với KA
chủ đầu tử của phố đông village đó bác, mà thiệt ra là phố đông village ban đầu được giao cò mặt tiền NTĐ, nhưng chỉ là chưa thỏa thuận đền bủ giải tỏa được thôi, nên giớ đường vô có chút xíu. Mà các bác gom lẹ lẹ, tại COSACO đợi quy hoạch mở đường đền bù cho tụi e xong là bác ấy qua thương lượng cái mặt tiền NTĐ liền hà

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng B2
9/6/16
436
1.113
93
TPHCM
Mình không thương thuyết được hợp đồng nên đã chia tay em Bella rồi. cũng thấy tiếc tiếc nhưng thôi, cái gì không thoải mái thì không nên proceed next steps
Bác sang ngượng hay làm căng rồi trả lại cho CĐT vậy Bác?

• Like
Reactions: Trungli