Hạng F
22/7/13
8.976
40.254
113
Số là có một số ae đi dòng CRV bản L cao nhất, có cốp điện theo xe, lại không có đá cốp.
Được sự tin tưởng của 2 người ae lên đời từ City sang CRV 2018 bản L!
Mình đã lấy đc đầy đủ thông tin OBDII và các thông tin khác, để làm ra một sản phẩm add-on plug&play thành công mỹ mãn.
Do chỉ cắm jack theo xe với hộp khiển hệ thống đồng bộ dây dzin plug&play, dẫn đến việc sản phẩm sẽ được bảo hành 3 năm - 100k km theo xe mà không phải bận tâm vấn đề bảo hành của HDVN.
Cám ơn anh chủ tịch hội City @lam0909 đã giởi thiệu, ủng hộ cho mình! ;)
À các bác có điều kiện tìm hiểu món này, thì sẽ thấy bộ bán chợ họ sẽ phải đấu các tín hiệu khá lằng nhằng như: Battery, Acc, Canbus info, etc... các thể loại đấu chế khác!
P/s: mời a @CivicX thử và bao tụt quần nhoen:D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
22/7/13
8.976
40.254
113
Ngon nhể. Anh inbox mềnh nhoen. Giá thơm mềnh sẽ thử.
Dá spham mới ra chắc chắn hok có thôm dồi a, ví dụ Rush thị trường chưa ai có, mừh ai đó ra spham trc thì chi phí phát triển, chí phí khuôn mẫu và giá thành spham nó nằm around 15-18tr/bộ! Vào hãng thì x2 or x3 tuỳ tình hình thị trường/khách hàng mà “bào” .
Nhưng e sẽ để thôm cho a vì muốn mượn con cbx500f đi cafe! :D

• Like
Reactions: jerjely
Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Dá spham mới ra chắc chắn hok có thôm dồi a, ví dụ Rush thị trường chưa ai có, mừh ai đó ra spham trc thì chi phí phát triển, chí phí khuôn mẫu và giá thành spham nó nằm around 15-18tr/bộ! Vào hãng thì x2 or x3 tuỳ tình hình thị trường/khách hàng mà “bào” .
Nhưng e sẽ để thôm cho a vì muốn mượn con cbx500f đi cafe! :D

3 tịu luôn công lắp trong nội thành TP.HCM
chơi cả 2 kiếm vầy ai mà theo kịp...

Thread cảm ơn các anh tin tưởng.

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng F
22/7/13
8.976
40.254
113
cho địa chỉ đi Bác
Bgio đang cao điểm bác, bác có qua bên e cũng ko có thợ lắp đâu!
Bác cho contact mình cho ae đến lắp tận nơi, sau giờ làm việc hoặc mỗi chủ nhật cuối tuần.

Hạng B2
5/5/18
214
69
28
38
Bgio đang cao điểm bác, bác có qua bên e cũng ko có thợ lắp đâu!
Bác cho contact mình cho ae đến lắp tận nơi, sau giờ làm việc hoặc mỗi chủ nhật cuối tuần.
Vậy cho sdt liên lạc