Tập Lái
22/11/17
37
44
18
37
Người người đi mua kìa. Giá xe bị vụ lót tay trên trăm triệu.
Mọi người không chấp nhận giá lót tay thôi.
Bán đúng giá chính thức chắc chả ai rút cọc đâu.
Mà mấy bác cứ phải khổ sở bênh vực cho cái hãng này, hãng kia, rồi đi nâng bi hãng khác lên làm gì.
Có làm sale hay seeder thì cứ việc làm của mình đi.
Tôi là người tiêu dùng nên tôi chỉ mua xe nào phù hợp với nhu cầu. Cái CRV có bán 700-800tr toii cũng có quan tâm đâu.

Lại là con chim lợn này, mấy trang trước bị ném đá ném gạch mà vẫn cứ vào chim lợn. Con nào ngon thì mình bảo ngon, CRV vừa nhập Thái, lại là hàng Japan, giá lại thấp hơn San, mua thì ko bị ăn lạc. Phân tích thế thôi, ngoài CRV còn khối con ngon hơn San mức giá này, xe Hàn lắp ráp bán giá trên trời mà còn đòi lạc, vớ vẩn. Ra tết lại giảm 200tr chứ giề, đừng nói ko nha chim lợn, chim lợn coi lại giá San mấy năm 2017-2018 đi nhé.

Thế San nó nằm phân khúc nào nếu ko phải 5+2??? Hay tính so với FE, For, San tuổi???

Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48
Lại là con chim lợn này, mấy trang trước bị ném đá ném gạch mà vẫn cứ vào chim lợn. Con nào ngon thì mình bảo ngon, CRV vừa nhập Thái, lại là hàng Japan, giá lại thấp hơn San, mua thì ko bị ăn lạc. Phân tích thế thôi, ngoài CRV còn khối con ngon hơn San mức giá này, xe Hàn lắp ráp bán giá trên trời mà còn đòi lạc, vớ vẩn. Ra tết lại giảm 200tr chứ giề, đừng nói ko nha chim lợn, chim lợn coi lại giá San mấy năm 2017-2018 đi nhé.

Thế San nó nằm phân khúc nào nếu ko phải 5+2??? Hay tính so với FE, For, San tuổi???
Ế. Chú em là chim lợn chánh hiệu rồi nhé.
Con CRV của chú em là nhất quả đất rồi. Chỉ có cái bị rỉ sét gì thôi.
Tại sao lũ XL chúng mày cứ thọc vào mấy cái thớt xe mới ra làm gì. Cút mẹ đi cho nước nó trong mấy chú XL chim lợn.
Theo anh, giá con San này vẫn hời hơn mấy con xe nhập các loại khác, không riêng CRV chú em ạ. Chú em làm gì kệ mẹ chú em, đừng quote bài anh.
Lời cuối, anh không ưa lũ XL chim lợn mặt dog chúng mày.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Volvo xe tải với volvo xe con là 2 cá thể riêng biệt đó nha bác dù thương hiệu là chung.
Volvo xe tải vẫn của Thụy Điển trong khi Volvo xe con là của Geely Tung Của.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
BM, cái thớt so sánh thì người ta vô nhận xét đánh giá.
Đâu được mấy trang tự nhiên mấy a cãi nhặng xị lên.
Mấy a tập trung vô chủ đề, đánh giá khách quan và không tấn công cá nhân được không vại?!! Thiệt khổ à...

Hạng D
10/4/16
1.531
6.273
113
45
Thị trường nào chấp nhận giá này vậy bạn? Không thấy khách hùa nhau đi rút cọc à? Để xem ra tết ko giảm giá 200tr để nguyên giá này đến hết 2019 thì doanh số San có = 1/2 năm 2018 ko nhé?

Nghĩ sao CRV xe JP nhập giá còn thấp hơn giá San, quá dễ quyết định.
CRV ghẻ lở, xăng pha nhớt đi đâu cũng từng hô. Chưa kể nhìn mối hàn rất cùi bắp