Hạng B2
7/3/17
371
11.736
93
Con này chính xác là hạng A cạnh tranh với I10
Về VN bị làm giá, rồi các ông MOD ko biết vô ý hay cố tình xếp hẳn lên hạng B
Được cái là thiết kế đẹp( để triển lãm là chính mà)
:)
Hạng A su là celerio a nhé

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Con này là hạng B nghe bác, ngồi vào rộng & lái cũng tạm ổn (nhu mini cooper).
Xe dạng này (Swift hay mini) dân Âu rất chuộng vì dành để đi trong phố, nó ngắn nên dễ kiếm chỗ đậu xe. Còn đi xa thì ít ai đi em này.
Phù hợp cho nhà có từ 2 xe trở lên (xe này dành cho các bà/chị đi làm/đón con/đi chợ thì rất tuyệt)

• Like
Reactions: Quocdp
Hạng B2
25/8/15
108
123
53
44
Cá nhân e thích kiểu mới hơn vì nhìn nó thể thao và hiện đại, phù hợp với phụ nữ <45 tuổi, thanh niên đi em mầu xám cũng rất hợp.
Em chỉ ko thích 2 điểm của em nó.
1. Không có cân bằng điện tử, cái này em nghĩ là cần thiết vì rất nhiều thị trường đây là option bắt buộc phải có.
2. Giá hầu hết các bác đều không thích, cá nhân em thấy cũng rất cao. Với các option hãng đưa ra thì 449 và 499tr sẽ cạnh tranh hơn (giảm 50 củ).
Nếu giữ nguyên giá công bố 499/549 thì hãng phải thêm ghế da, thêm 4 túi khí và cân bằng điện tử sẽ hợp lý hơn nhiều.
Giá lăn bánh cho bản cao cấp cũng đã là 645tr rồi, với giá này bác nào dư giả tiền bạc một chút muốn mua xe mới cho Vợ sẽ ko chọn, họ sẽ chọn Honda brio (Chuẩn bị ra mắt), toyota wigo, mitsubishi Mirage, Hyundai i10, Kia morning.... xe rẻ hơn thì có Chevroler spark, Suzuki Celery. Còn Bác nào mua xe lần đầu càng ko chọn em này.
Tất nhiên nhà bác nào đã có xe và tiền bạc dư giả nhiều và muốn mua xe cho vợ thì đây là lựa chọn khá tốt cho chị em.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
3/2/17
3.546
4.544
113
Con này là hạng B nghe bác, ngồi vào rộng & lái cũng tạm ổn (nhu mini cooper).
Xe dạng này (Swift hay mini) dân Âu rất chuộng vì dành để đi trong phố, nó ngắn nên dễ kiếm chỗ đậu xe. Còn đi xa thì ít ai đi em này.
Phù hợp cho nhà có từ 2 xe trở lên (xe này dành cho các bà/chị đi làm/đón con/đi chợ thì rất tuyệt)
M vẫn bảo lưu quan điểm con này là hạng A to rộng chút thôi
[THSS] So sánh sự khác biệt giữa Suzuki Swift mới và cũ tại Việt Nam