Hạng C
5/5/16
617
979
93
Mes nhìn sang.. 10 thằng giàu bền vững từ U40 nó đi Mes hết 8 thằng... còn 1 thằng đi Maybach hay RR...
BMW chỉ dành người trẻ dưới 30-35, hay ham hố tốc độ bốc, tay lái nặng cảm giác lái...
Mes đi đầm, tay lái nhẹ hơn, từ tốn.. ko phải Mes ko biết làm thốc ga hỗn như BMW mà nó ko thích vì khách hàng nó nhắm tới họ ko thích điều đó..
Mấy tay trẻ giàu vù vù , ko bền vững đi 320, M3, M5, X6.. vài hôm đua, độ chán thì cũng bán BMW và về già với Mes thôi (nếu còn khả năng)
Vì trẻ thí thich tốc độ, mà thời gian trôi qua tuổi người càng lớn càng hết mê tốc độ, tuổi xe càng già.. khi đi hết 1 dòng BMW thì cũng đến lúc hết mê bốc đầu, thốc ga (vì có mê thì chúng bạn nó chưởi già giật gân).. và tìm đến sự điềm đạm, sang trọng của Mes..
Đó là những cảm xúc thực tế tôi đã trải qua... cuối cùng quanh đi quảnh lại cũng chỉ xe Đức (Audi, mes, BMW,,,, nhưng tuyệt đối ko mua xe nào được phong "thánh": thánh giữ giá, thánh lật...)

Hạng C
2/8/09
688
284
63
Quận 7 -HCM
Mes nhìn sang.. 10 thằng giàu bền vững từ U40 nó đi Mes hết 8 thằng... còn 1 thằng đi Maybach hay RR...
BMW chỉ dành người trẻ dưới 30-35, hay ham hố tốc độ bốc, tay lái nặng cảm giác lái...
Mes đi đầm, tay lái nhẹ hơn, từ tốn.. ko phải Mes ko biết làm thốc ga hỗn như BMW mà nó ko thích vì khách hàng nó nhắm tới họ ko thích điều đó..
Mấy tay trẻ giàu vù vù , ko bền vững đi 320, M3, M5, X6.. vài hôm đua, độ chán thì cũng bán BMW và về già với Mes thôi (nếu còn khả năng)
Vì trẻ thí thich tốc độ, mà thời gian trôi qua tuổi người càng lớn càng hết mê tốc độ, tuổi xe càng già.. khi đi hết 1 dòng BMW thì cũng đến lúc hết mê bốc đầu, thốc ga (vì có mê thì chúng bạn nó chưởi già giật gân).. và tìm đến sự điềm đạm, sang trọng của Mes..
Đó là những cảm xúc thực tế tôi đã trải qua... cuối cùng quanh đi quảnh lại cũng chỉ xe Đức (Audi, mes, BMW,,,, nhưng tuyệt đối ko mua xe nào được phong "thánh": thánh giữ giá, thánh lật...)

Nghe bác nói tội mấy ông đi porsche quá . Mấy già ko điềm đạm . Bác chắc làm trong Mẹc quá nên nắm rõ nv , mẹc hay bim thì vẫn tốt quan trọng sở thích mỗi người . Chúc các bác vui với sự lựa chọn vợ 2 của mình.

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Trẻ đi bim, sau đó có tiền đi porsche, thêm nữa đi Lamborgini, giờ chuyển sang Tesla. Bim Mẹc như nhau thôi chưa có gì để nói, vẫn làm xe sx hàng loạt cho đại chúng, xe phổ thông lủuy cho giới trung lưu

• Like
Reactions: te_te and vthanh6
7/9/16
1.027
2.631
113
33
Mer C200 mà có loa burmester thì e cũng lạy! Nếu trang bị như thế thì không bán dc mer c250 và c300 đâu! Lấy hình thì toàn lấy bản full. Bài viết thì thiếu chính xác! Lấy hình đúng bản base của 2 xe kìa, bmw trang bị ít hơn nhưng dễ retrofit. Cảm giác lái và máy mạnh hơn mer (nhưng thua audi) . Nhưng so về giá của thaco nhập thì năm 2018 mer bớt bớt doanh số lại r

• Like
Reactions: lennocnha
7/9/16
1.027
2.631
113
33
Nay e chạy mer E mới mới hiểu vì sao bác Han tinh cứ chê con mer E của bác ấy! Mọi dòng mer đều không qua dc bmw, những người cầm lái thì thích cảm giác lái của bmw, những người chủ ngồi sau thì họ không quan tâm và họ chọn mer "cho rẻ" :)

• Like
Reactions: te_te
Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
1. 100% các em mua/sâu Mẹc nói tốt cho Mẹc
2. 100% các em mua/sâu Bim nói tốt cho Bim
3. 100% các em chưa có xe sang sẵn sàng xếp hàng Bim

>>> 75% bim, 25% Mẹc okok

Hạng B1
5/8/13
91
42
18
Chẳng thấy mấy bác nâng bi Merc C so sánh điểm này nhỉ. Merc C200 (Và rất nhiều model merc khác lắp ráp trong nước) - Còn BMW thì do thằng Đức nó lắp ráp. 2 cái này nó khác nhau dữ lắm luôn á
Cho tiền em cũng k đi xe VN lắp ráp đâu :D:D:D

• Like
Reactions: te_te
Hạng D
11/2/11
1.304
2.372
143
www.falkentire.com
Vẫn thích cái dáng gù gù về phía cốp của mấy chiếc merc hơn, nó tạo nên cảm giác xe của ông trùm. Còn BMW phía sau vuốt lên nhìn như bao nhiêu chiếc xe rẻ tiền khác