Các bác sẽ chọn mẫu xe nào?

• Honda City 1.5 L

Bình chọn: 91 55,5%
  • Toyota Vios 1.5G CVT 2018

Bình chọn: 73 44,5%

• Total voters
    164
Hạng C
19/12/14
760
917
93
Set cc 30 được thì hay quá, mà set được 20 lại càng hay, sao nhiều hãng không hạ thấp xuống tầm 10 nhỉ.
Thì chả phải bác không bơm ga thì xe vẫn chạy cỡ 10 đó sao. 20-30 đôi khi không cần thiết, vì đi chậm như vậy chắc chắn đã phải có lý do, và giữ cố định tốc độ trong tình huống chạy chậm như vậy có khi lại mệt não và nguy hiểm hơn tốc độ cao.

Tập Lái
3/5/12
43
32
18
Mạnh mồm nhể.Chưa có ai là tài già mà dám nói câu này.Tác là tài mới đúng ko? ngựa non háu đá.Chắc chưa bị lần nào hở? ở tp bác có carema giám sát các đoạn đường ko? 1 ngày chạy thử 1 lèo 400km đi rồi bốc phét kinh nghiệm.1 tháng em chạy gần 10000km đó bác nhắm ăn em nổi ko mà bốc phét thế bác.Trong cánh lái già ko ai dám tự tin cái gì cả,bác biết vì sao ko? nếu bác đi 1 đoạn đường ngắn ok bác khỏe? nếu bác đi 1 ngày tầm 400km liên tục ngồi trên xe bác còn khỏe để control cái tốc độ bác nói ko? thế nên nó mới sinh ra cái cruise control.Ngày nào bác lái xe cũng 100% công lực hết hả bác khỏe ghê hỉ? bác có biết cái vụ tông xe 13 mạng người chưa? em hi vọng bác khỏe và tự tin thế là tốt chứ đừng kéo theo người khác theo bác nhé.Thân!
Nói như bác thì những ai đang đi xe ko có CC (hoặc có mà chẳng thích dùng) thì "chốc chốc lại nhìn đồng hồ, sợ công an như sợ cọp, mồ hôi vã ra như tắm..."
Lái xe gần 10 năm em đến giờ mới được thông não là cái CC nó quan trọng đến như vậy, và nghe bác comment em được xả stress mạnh. Thank bác!!! Em né đây, sợ gió!