mic confirmed
Hạng C
18/7/04
756
500
93
Bản bản máy dầu Platinum D có vẻ sẽ bán chạy nhất. Trong phân khúc em này có vẻ sẽ không có đối thủ. Sienna và Alphard giá chát quá không biết tai sao. Sharan thì giá tốt hơn nhưng có vẻ không hoàn toàn cùng phân khúc và có vẻ rất hiếm khi thấy trên đường. Bác nào từng dùng Sharan cho ý kiến đánh giá chút.

Hạng C
11/2/13
556
548
93
cat lai
Thêm 1 số màu , nâng phuộc sau , ghế trượt ngang tạo lối đi rộng , thêm ghế sub gấp hàng 2 .thì Quá hoàn hảo !

Hạng B1
8/2/18
67
22
8
Động cơ mới, số 8 cấp và giá lại rẻ hơn bản máy xăng, như vậy là quá ngon rồi

Hạng B2
29/10/16
130
110
43
41
Xe cải tiến cũng chưa nhiều các bác nhỉ

Em nghĩ bản nâng cấp facelift cải tiến như vậy là đã quá đủ bác ạ

fl mà cụ, chỉ có bản all new mới thay đổi lớn thôi

Phải chi không cắt đi các options quan trọng kia thì hay quá.

Đồng ý với cụ, cắt sạch rồi mới được giá vây. Bản full ở nước ngoài có camera 360, cruise thích ứng, tự động phanh khẩn cấp, cảnh báo va chạm phía trước, cảnh báo lệch làn đường

• Like
Reactions: duypd
Hạng B2
5/1/15
483
425
63
39
ủa, em thấy phiên bản platium D- bản máy dầu full và platium G- bản máy xăng full- trang bị option như nhau- mà con máy dầu còn được nâng cấp hộp số 8 cấp mà sao con bản Platium G đăt hàng con Platium D tới 220tr lận ta. Mà con bản Platium G xăng 3.3 động cơ lamda đời cũ uống xăng như nước lã.

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Bản Rẻ nhất, đáng mua nhất thì cắt nhiều quá, toàn thứ cần. Giá mà thêm màn hình to, 8 loa xịn hơn, DVD to hơn tí, Đèn pha led, cửa sổ trời, 6 túi khí ... thì ngon tuyệt các Bác nhỉ :p