Hạng B2
5/10/17
417
887
93
Với những vụ bắt giữ cuối tuần vừa rồi, theo các bác chứng khoán có đo sàn vào phiên thứ 2 tuần tới?:mad:

Hạng C
3/1/10
848
7.258
93
Với những vụ bắt giữ cuối tuần vừa rồi, theo các bác chứng khoán có đo sàn vào phiên thứ 2 tuần tới?:mad:

Bắt bớ thì liên quan gì tới CK? Sao phải chạy? Tìm đọc báo xem vụ chạy lần gần đây nhất ai kiếm được tiền :D

Hạng B2
5/10/17
417
887
93
Bắt bớ thì liên quan gì tới CK? Sao phải chạy? Tìm đọc báo xem vụ chạy lần gần đây nhất ai kiếm được tiền :D
Không biết bác có mua bán ck hay theo dõi ck không mà nói vậy... à, mà bác habg C rồi mà, em mới tập lái:mad:

Hạng C
3/1/10
848
7.258
93
Không biết bác có mua bán ck hay theo dõi ck không mà nói vậy... à, mà bác habg C rồi mà, em mới tập lái:mad:

Đã tưởng không chạy, ai dè phiên chiều chạy ác, kể ra những ai chạy chia sẻ lý do thì hay quá :D, chứ bắt anh # thì liên quan gì CK nhỉ, tớ chịu thật :D

Tuy nhiên trong các tình huống bất ngờ, số đông chưa chắc đúng nhưng làm theo số đông có lẽ an toàn, vd ai đang lãi sẵn rồi chốt luôn chắc là lựa chọn đúng, còn ai cắt lỗ thì... chờ vài hôm nữa mới biết đúng hay không :D

• Like
Reactions: chicong16