Hạng D
14/1/13
1.774
1.582
113
Bữa CN vừa rồi e đi từ Phan Thiết về, phải nói là thu hoach chắc cũng gần 50 trường hợp vi phạm giao thông, chủ yếu là : vượt phải, lấn lane, vượt trái trên đoạn đường cấm vượt, nếu CA mà trả tiền cho mỗi clip này chắc e cũng lượm dc bộn tiền đó, hy vọng các bác xem clip khi lưu thông mình tuân thủ luật xíu, đảm bảo an toàn cho mình & gia đình. Nhanh hơn xíu cũng chả dc gì cả.
E post vì thấy trong 1 buổi chiều mà nhiều xe vi phạm quá nha các bác, mấy bác vào ném đá sợ quá :D
1. Mưa gió , tầm nhìn hạn chế mà bác này vẫn vượt dc, siêu thật :D
2. Kẹt xe xíu là nguyên 1 dây vượt phải luôn.
3. Vượt trái đoạn cấm vượt nè. KQ là chờ 10p mới qua dc đoạn này.
4. Vượt trái đoạn cấm vượt nè.
5. Vượt phải vạch liền nè

Chỉnh sửa cuối:
VMT
Hạng B2
17/6/15
111
261
93
57
Em thấy bình thường mà ...có gì là bất thường đâu ta !!!:3dngacnhien:

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Bữa CN vừa rồi e đi từ Phan Thiết về, phải nói là thu hoach chắc cũng gần 50 trường hợp vi phạm giao thông, chủ yếu là : vượt phải, lấn lane, vượt trái trên đoạn đường cấm vượt, nếu CA mà trả tiền cho mỗi clip này chắc e cũng lượm dc bộn tiền đó, hy vọng các bác xem clip khi lưu thông mình tuân thủ luật xíu, đảm bảo an toàn cho mình & gia đình. Nhanh hơn xíu cũng chả dc gì cả.

2. Kẹt xe xíu là nguyên 1 dây vượt phải luôn.

Mềnh nghe thiên hạ đồn lần lần là "làm đíu j có lỗi vượt phải trên đường nhiều làn" nghe anh.

Hạng D
14/1/13
1.774
1.582
113
Mềnh nghe thiên hạ đồn lần lần là "làm đíu j có lỗi vượt phải trên đường nhiều làn" nghe anh.
có 2 lane, phải xe máy, trái 4b, vạch liền mà bác

Chẳng có biến gì hết! Chủ thớt tự diễn biến quạ!
Bác nói thế e chả post nữa, ý em muốn nói là chỉ trong 1 buổi chiều nhưng gặp nhiều tình huống như thế. đúng là k có gì gay cần cả :(,, e có làm quá lên đâu :D

• Like
Reactions: TaiDuc755 and VMT
Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
có 2 lane, phải xe máy, trái 4b, vạch liền mà bác

Bác nói thế e chả post nữa, ý em muốn nói là chỉ trong 1 buổi chiều nhưng gặp nhiều tình huống như thế. đúng là k có gì gay cần cả :(,, e có làm quá lên đâu :D
Cứ post tiếp đi bác

Hạng B2
9/9/14
440
545
93
cn rồi em từ đà lạt về tphcm tới đèo bảo lộc 20g trời mưa tầm tã, tầm nhìn 2m: thế mà xe tải, xe Phương trang, Thành bưởi.. vượt trái vượt phải trên đèo như kg có ji xẩy ra. nên giao thông vn ta mọi chuyện trở nên quá bình thường.