Tình hình là em tính mời các bác XNL và các ấp của Xóm cùng câu lạc bộ Phụ Nữ về Củ Chi off bò tơ củ chi vào ngày chủ nhật 12 tháng 8 với 2 nội dung như sau
I: Là em mở ra 1 cửa hàng nhỏ nhỏ để kinh doanh riêng chuyên về đồ thờ cúng nên mời Xóm mình lên ủng hô( cái cớ thôi)
II: Là gặp mặt đoàn chiến binh chuẩn bị chinh chiến Đà Lạt.
Địa điểm: Quán Xuân Anh. ( Hướng từ sài gòn về chạy dưới chân cầu vượt Củ Chi rồi quẹo trái hướng đi Long An khoảng 700-800 mét Bên tay trái.)
Thời Gian: Ai lên trước 10h30 sáng thì tập chung tại nhà em tại chợ Củ Chi.( Qua cầu vượt Củ Chi đến đèn xanh đèn đỏ vòng xe lại bên phải là chợ Củ Chi.) Ai lên sau 10h30-11h thì thẳng đến quán Xuân Anh.
Vào quán cứ đi thẳng từ cổng vào hồ Sen,em đặt bàn ở trên hồ Sen.Hoặc nói thành viên OS.

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Re:Thư mời OFF Bò tơ Củ Chi Chủ nhật tuần này

Dù không mời thì ta cứ đi! Nhớ bò, nhớ củ, nhớ chi chi!!! (Không biết đường, Quách ơi!)

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon

Nhất quyết mợ Cọp phải trưng diện cái...dây đó để chị em thưởng lãm và hoan hô nha!!!!

Em dt mời mợ Cọp rùi mợ nói sẽ đi.Mợ miu ơi mợ tuổi con gì vậy?Tính chủ khai trương mà tháng này tháng tuổi mà tiền mướn thì ngày nào cũng tính nên giờ phải kiếm ai hợp tuổi tháng này cúng khai trương giùm quá còn ko cứ mở ra bán luôn hjhj

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội

QB hợp con gì?
Bác cho cái ặc rét đi! Chứ ko chu vô đó toàn Chỉ C........ thì tèo!

Tháng này em hợp tuổi Hợi hoặc Dậu.Nếu có 1 trong 2 tuổi đóa đốt nhang giùm thì em cúng khai trương luôn không thì em mở bán luôn đến tháng sau cúng hihi.

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương

miumiusg nói:
Nhất quyết mợ Cọp phải trưng diện cái...dây đó để chị em thưởng lãm và hoan hô nha!!!!
Tèng teng teng . Thể theo yêu cầu của 100 ngàn khán giả, bữa đó mợ Cọp sẽ bận cái đầm màu đọt chuối, đi đôi giày màu cam, đội nón đỏ đeo dây chiền zàng , bởi zì cái dây chiền đó do đồng chí Hùng Cửu Long tài chợ, mà cái anh nì cũng là nhà tài chợ cho cái cô huê hậu thể thao cái zương miện hàng tỷ đồng, kệ, mình có chút chíu nhưng chung nhà tài chợ, tự si za, mình cũng đờ xêm huê hậu bláb blạp plap...:D

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội

quachbao nói:
Tháng này em hợp tuổi Hợi hoặc Dậu.Nếu có 1 trong 2 tuổi đóa đốt nhang giùm thì em cúng khai trương luôn không thì em mở bán luôn đến tháng sau cúng hihi.

Ô kê, đúng tuổi e rồi! Phong bì bao nhiêu đây ta

Hạng F
13/1/06
12.136
2.085
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Thời gian thế nào vậy bác chủ? Khai trương hôm đó luôn hở bác?