Tags
audi
Tập Lái
17/2/22
1
0
1
29
Xin chào mọi người!
Mình có làm ứng dụng về các đèn cảnh báo trên ô tô của từng dòng xe ( Audi, Acura, BMW, Toyota,...).
Mình đang thử nghiệm bản phát hành của mình để hoàn thiện hơn và tải lên Chplay & AppStore.
Mình cần các bạn thử nghiệm trước để cho mình ý kiến và góp ý cho mình hoàn thiện hơn ứng dụng.
----------Nếu mọi người muốn thử nghiệm ứng dụng thì có thể để lại Email để nhận ứng dụng thử nghiệm.-----------
Xin cám ơn!
Một vài hình ảnh của ứng dụng Audi Warning Lights:

Attachments

Hạng F
29/10/16
11.573
22.146
113
Pháp
Chưa hiểu bạn chủ thớt muốn nói gì ? bạn có thể viết rỏ là thử nghiệm với mục đích gì vậy ? Độ đèn cảnh báo, tìm hiểu, hay là thử phần mềm trên android, điện thoại ?

Hạng B2
17/2/16
371
619
93
Vũng Tàu
Chưa hiểu bạn chủ thớt muốn nói gì ? bạn có thể viết rỏ là thử nghiệm với mục đích gì vậy ? Độ đèn cảnh báo, tìm hiểu, hay là thử phần mềm trên android, điện thoại ?
em nghĩ mục đích của chủ thớt là làm 1 cái ứng dụng để mô tả ý nghĩa của các đèn cảnh báo trên taplo, vì hiện nay có nhiều người sử dụng xe mà chưa hiểu hết ý nghĩa của từng loại đèn, đơn cử có lần em được 1 anh bạn hỏi tự dưng xe hiện bát nhang, em xin hình thì bác ấy gửi qua, em coi là đèn báo áp suất lốp :oops:

• Like
Reactions: Osin