Hạng C
14/12/16
580
340
63
Thu nhập của bro thêm nhà của ổng định đầy đủ thì mấy con B thì nuôi đủ rồi.

Hạng C
24/2/08
693
996
93
43
Anh đẹp chai ko ?!
đủ tiêu chí thì nên mua trả góp chiếc dữ dữ tí, bỏ nhậu đem cái mác trai đẹp, xe xịn đi cua gái dữ tí, xong cưới về nó ....trả nợ góp dùm anh. ^^

Nếu bác chủ tự cân đối được thì hoàn toàn có thể mua. Khi có ô tô cuộc sống của bác chủ sẽ khác ngay, hãy trải nghiệm khi còn có thể. Có điều em lưu ý chút cho bác chủ biết mà đề phòng. Bác mà mua Fiesta nếu có đi vệ sinh khoang máy thì nói với cơ sở chăm sóc xe đó làm cẩn thận, che chắn kỹ thiệt kỹ vào nhé. Khoang máy của Ford khá nguy hiểm, vệ sinh khoang máy xong thường có hiện tượng đề ko nổ hay dặm ga hụt hơi, em đã trải nghiệm Ford Focus và Fiesta, 5 con thì hết 4 con bị rồi dù cùng phương pháp như thế bên em đã làm bao nhiêu xe, bao nhiêu hãng đều không vấn đề gì. Phòng bệnh hơn chữa bệnh bác nhé!

Chỉnh sửa cuối:
12/10/07
2.646
10.496
113
Lương 20tr, dư khoảng 15tr mà tuổi còn trẻ thì chưa nên mua xe. Cảm giác thỏa mãn và hưởng thụ quá sớm sẽ bóp chết sự phấn đấu.

Nên đặt mục tiêu cao hơn, nhắm tới chiếc xe mắc tiền hơn và chờ tới năm 35 - 40 tuổi hãy mua xe thì sự nghiệp sẽ bền hơn.

Tập Lái
10/2/17
9
20
3
33
Mạnh dạn mua đi bác, 2 năm trước e lương = 1/2 bác thôi mà cũng nuôi được e Mazda 3 cho tới h rồi.
2 năm trước lương 10 củ bác cưới sao đc M3 thế chỉ em với bác :|

• Like
Reactions: D2Q