Hạng B1
22/8/05
84
7
0
Em mới test ở Pháp Vân - Cầu Giẽ.

Để lên được 140km/h thì quá đơn giản. Đang chạy bình thường số 5 ở 80km ấn chân ga 1 lúc là lên 140km. Xe khá chắc, ko có cảm giác bay xe, nói chung ở 140 thì máy kêu khá to, có lẽ cũng 1 phần là do tiếng gió

Tốc độ tối đa là 155km/h , sau khi lên đến được 140 km/h thì gia tốc lên rất chậm. Đứng lên chân ga ở 140km/h thì sau khoảng 3 ~ 4 phút xe lên tới 155km/h. Không có vấn đề gì về điều khiển cả, xe vẫn không có cảm giác bay. Tất nhiên là hơi sợ

Bác nào thử được cao hơn thì cho em biết với nhé, các bác lúc test nhớ chú ý xxxx . Hôm đó em test tí nữa thì bị xxx bắn, may mà đúng đến đoạn đó lại phải bám đuôi 1 thằng xe khách.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
RE: Thử tốc độ FE 4x2 máy dầu - Tốc độ tối đa 155 km/h

Trời ! bÁC TÍT GHÊ THẾ xe này không có ABS, phi nhanh đạp phanh phát nghe rít bánh xe như phim ắc-xền đấy!

Trích đoạn: noza

Để lên được 140km/h thì quá đơn giản. Đang chạy bình thường số 5 ở 80km ấn chân ga 1 lúc là lên 140km. Xe khá chắc, ko có cảm giác bay xe, nói chung ở 140 thì máy kêu khá to, có lẽ cũng 1 phần là do tiếng gió

Tốc độ tối đa là 155km/h , sau khi lên đến được 140 km/h thì gia tốc lên rất chậm. Đứng lên chân ga ở 140km/h thì sau khoảng 3 ~ 4 phút xe lên tới 155km/h. Không có vấn đề gì về điều khiển cả, xe vẫn không có cảm giác bay. Tất nhiên là hơi sợ

Bác nào thử được cao hơn thì cho em biết với nhé, các bác lúc test nhớ chú ý xxxx . Hôm đó em test tí nữa thì bị xxx bắn, may mà đúng đến đoạn đó lại phải bám đuôi 1 thằng xe khách.

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Em mới đi lạng sơn về đêm hôm qua.
Chạy đến 120 cây chuối trên đường 1a, vẫn thấy còn ga nhưng không cố.
Quá ổn.

Hạng B1
8/8/05
55
2
0
www.nhatthanh.com.vn

Trích đoạn: petrol

Trời ! bÁC TÍT GHÊ THẾ xe này không có ABS, phi nhanh đạp phanh phát nghe rít bánh xe như phim ắc-xền đấy!

Trích đoạn: noza

Ái chài ai! Đạp kêu rít như bác thì chắc là noza đang ở đâu đó với cái vòng tròn trên đầu á bác. Xe không ABS thì chỉ có cách là ABS CƠM - (c) by Mypt thôi bác ạ. Còn muốn nghe rít bánh thì chỉ cần ôm cua với 60 cây chuối là nghe được rồi bác

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Cũng đoạn Pháp Vân - Cầu Giẽ tôi chạy Zace được 154 cây chuối giờ (kém bác Noza có 1 cây, coi như bằng :D). Thấy cũng bình thường, không có gì ghê lắm. Hay tại điếc không sợ súng? [8D]

Tập Lái
7/9/05
47
0
6
Hanoi

Huỳnh chạy được 180K thì quả là bái phục. Tuổi trẻ tài cao quá.
(Hay liều quá cũng nên :D)

Tập Lái
27/3/05
5
0
0

Không còn gì để nói. Em sợ quá. 180 km/h. Thật không bác, lúc ấy bác vẫn nhìn rõ gauge cơ ah?

Hạng B1
25/5/04
80
0
6
Vietnam

Chỗ nào mà đường đẹp thế nhỉ, Em chạy Pháp vân- Cầu giẽ khoảng 120 cây chuối là thỉnh thoảng lại được bay như phim Mỹ ở mấy đoạn chờ đường lún[:'(][:'(][:'(].

Hạng B1
22/8/05
84
7
0

@ bác huỳnh

Ở 155km là đồng hồ tua của em khoảng 4500 rpm. Xe dầu nên chỉ lên đến đó là kịch thôi bác Huỳnh ạ. Em còn phải lợi dụng một cái dốc thoai thoải mới lên được từng đó, bác nào thử đi đường bằng có lẽ hơi khó lên đến tốc độ đó. Phải nói bác Huynh chạy máu thật, hôm đi Lũng Cú đổ đèo anh em chạy theo không kịp.

Em cũng đã chạy con Merc C 200 cũ của em, lên được 160km thôi, hồi đó cũng hơi dát, chứ bây giờ mà còn xe đó thì chắc là đóng thử 200 xem nó ra thế nào. Boing 747 chỉ khoảng 220km/h là cất cánh rồi đấy các bác ạ ... he he

Hạng B2
1/10/05
117
0
0
41
Hai Phong

có dịp em cũng phải test thử con xe nhà em mới được, thấy mấy ông anh bảo phải chạy ở tốc độ đó mới cảm nhận được lốp có chụm đều hay không nếu không thì hay bị mòn vẹt một bên lắm. chà chà hay mấy lão ấy sui dại hả các bác