Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Kính chào các bác
Thời gian hiện nay em có quá nhiều công việc nên không có thời gian chăm sóc cho PREVIA CLUB nhiều như trước nữa,nhằm để PREVIA CLUB phát triển hơn nữa em xin phép từ nhiệm.Cám ơn các bác đã tin tưởng em trong mấy năm qua.

Hạng C
22/10/13
620
306
63
Ủa, sao Bác vừa mới tái đắc cử lại từ nhiệm? Bộ Bác hết niềm đam mê Previa rùi hả, công việc bận thì bận, Bác làm Hội Trưởng thì cứ làm, em thấy cũng bình thường mà, tất cả vì Hội Previa nhé Bác.

Hạng B2
8/5/09
239
78
28
Đọc đến cái này em thấy buồn buồn, sao lại bỏ......
Thôi mai em gọi cho bác.

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Mẹ ui! Chức để... chơi thôi mà! "Giữ" với "Từ" rồi đụng chuyện xe cộ cũng kêu bác vậy, "Từ" chi cho nó lu bu dzậy bác!!!
No đồng ý nhe!
Mới vô Hè mà nghe không khi không vui. Mục đích lập hội vui là chính mà các bác

• Like
Reactions: tieuho123 and sjw
Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Kính chào các bác
Thời gian hiện nay em có quá nhiều công việc nên không có thời gian chăm sóc cho PREVIA CLUB nhiều như trước nữa,nhằm để PREVIA CLUB phát triển hơn nữa em xin phép từ nhiệm.Cám ơn các bác đã tin tưởng em trong mấy năm qua.

... diễn đàn vui là chính , có sức thì giữ ko sức thì nhường cho người có sức tạo cuộc chơi mới..... dám nghĩ , dám làm mới thể hiện được đẳng cấp bên lâu....em thích tính cách của Bác Cường. Có đi đâu chơi xai thì alo em đu theo nhé

• Like
Reactions: sjw
Hạng B2
8/5/09
239
78
28
Ầy zà chuyện hỉ nộ ái ố giữa chợ người là chuyện không thể tránh khỏi, em nghĩ và rất mong Bác Chieucuong sống vì Đam mê của mình và hỗ trợ những anh em còn thích và mê cái hộp Múp múp mông to đa dụng trong đó vẫn có em.
Ủng hộ bác hết mình, nào cố lên anh! "Cùng hô to nhé Pà Mẹ thằng Tung Của"

• Like
Reactions: tamtany and sjw