Hạng B1
19/12/12
78
12
8
brvt
chào anh em os .hôm 2/4/2013 .GPLX của em đến hạng ...chạy vào trường cao đẳng xxxx ở lý chính thắng đổi GPLX ..B2 mới xài thẻ nhìn thấy củng đẹp và bền bỉ ...(hạng sử dụng 10 năm )
thủ tục đơn giản ...chụp 4 tấm hình ,và 1 đơn xin đổi GPLX..vào thẳng phòng đổi GPLX khám sức khỏe.(phí 50k VND )vào phòng bấm lấy số thứ tự ...họ gọi tên nộp hồ sơ mới ,khoẩng 5 phút họ kiểm tra xong chụp hình ra giấy hẹn 8 ngày là xong GPLX mới ạ ..
em thấy họ không hề kiểm tra bộ hồ sơ tự quảng của mình ...bằng tốt nghiệp hay mấy bằng củ đả đổi trước đây .họ chỉ kiểm tra trên mạng thông tin của mình là xong nếu bằng mình có thi...thấy làm củng nhanh và dể nên có vài lời chia sẽ với aec os...
theo em nghĩ bộ hồ sơ ở nhà có mất củng không vấn đề gì ,,,vì họ không hề kiểm tra ..pak nào mất hồ sơ cứ đem đổi thử ...em nghỉ là được ...
lưu ý mấy pak ở tỉnh ..mà thi ở TPHCM không nên rút hồ sơ về tỉnh nhà trong thời điểm này ...vì chờ xác minh khoảng 3 tháng ...nếu pak nào muốn chuyển về tỉnh thì tranh thủ rút hồ sơ về trước lúc GPLX hết hạng ,khoảng 4 hay 5 tháng ,ạ
theo em thì không nên rút hồ sơ về ...vì đi dổi GPLX có 1 ngày là xong thôi ..về tỉnh nhà chờ xác minh rắt rối ...

Hạng B2
8/12/12
142
30
28
Bác chủ chia sẽ thông tin cho anh em, ma ghi thông tin như vầy nè : " ...chạy vào trường cao đẳng xxxx ở lý chính thắng đổi GPLX". cập nhật thông tin cụ thể đi bác để anh em có nhu cầu thì làm cho nhanh đở mất thời gian

Hạng B1
19/12/12
78
12
8
brvt
Bác chủ chia sẽ thông tin cho anh em, ma ghi thông tin như vầy nè : " ...chạy vào trường cao đẳng xxxx ở lý chính thắng đổi GPLX". cập nhật thông tin cụ thể đi bác để anh em có nhu cầu thì làm cho nhanh đở mất thời gian....
..

em noi that với các pak ...em hok nhớ tên trường ..chỉ nhớ từ vòng xoai ngả sáu cộng hòa rẽ vào đường lý chính thắng ,chạy khoảng 500m bên tay trái ....em dân nhà quê mờ .hok nhớ tên trương ..chắc pak nào muốn tìm chin xác tên trường nên gọi 1080 vậy ...(em là dân quê nên vào sì gòn là thế nào củng rớt 1 hay 2 tờ 500k cho CSGT à
...)

Last edited by a moderator:
Hạng B1
19/12/12
78
12
8
brvt
bằng lái chưa hết hạn đổi được khg a ...
đổi được pak ui ...trong đơn có phần lý do đổi ..pak ghi đi làm ăn xa ..đổi ..hay bang bị củ đổi ..sắp hết hang đổi .