Tập Lái
20/7/13
9
0
1
Àh bác cho e hỏi, này mìh cần cà số khug số máy k vậy, nếu có cà e cũg k bik cà ở đâu xe picanto. Tks bác
Có nha bác. Cà 2 bộ. Dán ở giấy rút 1 bộ. Dán nộp đăng ký 1 bộ. Bác nhờ người cà khoản 200k cho 2 bộ thôi. Thầy thợ nó cà rõ ràng sạch đẹp nữa.

Tập Lái
7/10/17
4
0
1
30
Có nha bác. Cà 2 bộ. Dán ở giấy rút 1 bộ. Dán nộp đăng ký 1 bộ. Bác nhờ người cà khoản 200k cho 2 bộ thôi. Thầy thợ nó cà rõ ràng sạch đẹp nữa.
lên đó nó có làm khó k bác, nó có đòi hỏi ng đại diện bên bán có mặt ở đó k bác, e tíh t2 lên làm

Tập Lái
20/7/13
9
0
1
lên đó nó có làm khó k bác, nó có đòi hỏi ng đại diện bên bán có mặt ở đó k bác, e tíh t2 lên làm
Không có gây khó khăn gì đâu bác. Cứ làm theo hướng dẫn của bác chủ thớt là sau 5p có giấy hẹn liền. Tự tin đi vô nộp. Mấy a cò có hỏi han thì kệ nhé.
Bên bán hoặc bên mua đều rút đc (CHỈ CẦN 1 TRONG 2 BÊN ĐI THÔI)
Miễn sao 2 bên có tên trong GIẤY MUA BÁN là ok.

Hạng B2
11/5/10
142
21
18
45
hồ chí minh city
vatgia.com
Không có gây khó khăn gì đâu bác. Cứ làm theo hướng dẫn của bác chủ thớt là sau 5p có giấy hẹn liền. Tự tin đi vô nộp. Mấy a cò có hỏi han thì kệ nhé.
Bên bán hoặc bên mua đều rút đc (CHỈ CẦN 1 TRONG 2 BÊN ĐI THÔI)
Miễn sao 2 bên có tên trong GIẤY MUA BÁN là ok.
Chính chủ mua rút mới chuẩn cụ
Hdmb xác lập quyền sở hữu thuộc bên mua r

Tập Lái
20/7/13
9
0
1
Chính chủ mua rút mới chuẩn cụ
Hdmb xác lập quyền sở hữu thuộc bên mua r
Vậy mà thằng chủ củ xe em nó bảo để nó rút vẫn được. Vậy bác cho em hỏi,nếu em ở miền nam ra miền bắc mua xe. Sau đó đem xe về rồi tháo bs ra trả, phải ra lại bắc rút hs hả bác. Nhờ bác chủ cũ rút dùm không được ạ.

Hạng B2
11/5/10
142
21
18
45
hồ chí minh city
vatgia.com
Vậy mà thằng chủ củ xe em nó bảo để nó rút vẫn được. Vậy bác cho em hỏi,nếu em ở miền nam ra miền bắc mua xe. Sau đó đem xe về rồi tháo bs ra trả, phải ra lại bắc rút hs hả bác. Nhờ bác chủ cũ rút dùm không được ạ.
Rút không chủ mua thường là qua dịch vụ tụi em ạ