Hạng B1
23/6/11
65
0
0
Sưu tầm được trọn bộ video hướng dẫn thi sa hình cho bằng lái B1,B2,C,D,E giúp các bác đang học thi bằng lái, bác nào bị mất bằng, hoặc thuộc diện bị thi để cấp lại bằng cũng nên tham khảo nhé
các bác vào link sau:
hoặc vào trực tiếp từ đây: ( copy and paste vào địa chỉ trình duyệt của các bác ) www.thegioicar.vn/index.php/service/servicedetail/c43/588/thuc-hanh-lai-xe-oto-bai-thi-sa-hinh-thi-sa-hinh

nếu bác nào có thêm thông tin, post lên cho mọi người chia sẻ

Last edited by a moderator:
Tập Lái
23/6/11
9
0
0
Thank bác nhiều, em đang phải thi để cấp lại bằng, gừ gừ :D, quên sách, nhưng chắc sẽ lấy lại nhứng gì đã mất:cool:

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
bác lấy phần lý thuyết 405 câu này về nghiên cứu thi cho tốt
Khoai_Lang nói:
Thank bác nhiều, em đang phải thi để cấp lại bằng, gừ gừ :D, quên sách, nhưng chắc sẽ lấy lại nhứng gì đã mất:cool:

Tập Lái
23/6/11
9
0
0
quên sạch sẽ nhưng gì đã học từ trước..., nhưng vẫn lái vẫn ngon, nay phải thi lại, thank các bác đã chỉ giáo

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
e nhớ kì thi sa hình chỉ bị trừ đúng 5d ngay dốc :)

Tập Lái
29/6/11
11
0
0
Các bác cũng phải luyện thi đã, sau đó mới học mẹo để qua chứ, trên cửa xe, mũi xe, đều có đấu hiệu để căn chỉnh đi cho chuẩn, chi có quả đỗ xe giữa dốc là khá khó... nhiều người rụng lắm...khà khà

hôm mình thi, có cô còn bị tụt xuống cuối đốc luôn, loay hoãy mãi không lên được, tạch luôn...