Hạng D
3/12/07
1.434
2.501
113
chả là vợ e thi trượt 1 lần thực hành rùi, 13.8 này thi tiếp mà sợ tạch tiếp. vậy nên e mới hỏi xem bác nào quen đăng ký dùm cho nó thi thử 1,2 tiếng trong tuần này, và 1 tiếng trước khi thi. gọi cho trung tâm Viễn đông ẻm học thì nói đăng ký khó khăn lắm, gọi thẳng trển thì trả lời kín chỗ :( , đội ơn các bác xin Mod cho vài ngày, tks a lot...

Hạng D
30/12/18
1.371
29.947
193
33
chả là vợ e thi trượt 1 lần thực hành rùi, 13.8 này thi tiếp mà sợ tạch tiếp. vậy nên e mới hỏi xem bác nào quen đăng ký dùm cho nó thi thử 1,2 tiếng trong tuần này, và 1 tiếng trước khi thi. gọi cho trung tâm Viễn đông ẻm học thì nói đăng ký khó khăn lắm, gọi thẳng trển thì trả lời kín chỗ :( , đội ơn các bác xin Mod cho vài ngày, tks a lot...
Vì an toàn cho xã hội, xin anh đừng

• Like
Reactions: shipping and chauha
Hạng D
21/12/08
2.693
44.975
113
a siêng thì qua Nhà Bè, 3 bãi tập y chang, chỉ là kg có cảm biến chấm điểm.
và nếu a rành thì a chỉ những cách đúng bài bản thì sẽ đậu thôi, còn chạy theo kiểu lụi, mánh thì kg hiểu, sẽ kg nhớ lâu đc.

• Like
Reactions: shipping
Tomb Raider
29/6/17
1.957
35.893
113
Thằng e họ đang học ở trg QK7 Thành Thái. Nó than bảo thằng dạy toàn mắng nhiếc chửi bới học viên!?!? E bảo nó làm căng đổi gv ko biết sao rồi.
Hóng các a chia sẻ thêm.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.958
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Thằng e họ đang học ở trg QK7 Thành Thái. Nó than bảo thằng dạy toàn mắng nhiếc chửi bới học viên!?!? E bảo nó làm căng đổi gv ko biết sao rồi.
Hóng các a chia sẻ thêm.
Vâng!
Cái TT dạy lx QK7 ở ThThái chuyên chưởi bới hv. Con tôi 2 đứa xé hs dục bỏ ở đó.
Ch/nó qua tt khác luyện và thi.

Tomb Raider
29/6/17
1.957
35.893
113
Vâng!
Cái TT dạy lx QK7 ở ThThái chuyên chưởi bới hv. Con tôi 2 đứa xé hs dục bỏ ở đó.
Ch/nó qua tt khác luyện và thi.
Trường đó ngay trung tâm mà lại có bãi xe nên khá thuận tiện, giá lại rẻ hơn các chỗ khác. Em cũng học ở đây, ngày đầu thực hành cũng y chang vậy. Sau đó lên trang fb của trường phản ánh, đồng thời gặp thầy hiệu trưởng. Tất nhiên e đc đổi gv tốt hơn, nhưng có vẻ bản chất ko thay đổi sau 5 năm?!

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.958
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Trường đó ngay trung tâm mà lại có bãi xe nên khá thuận tiện, giá lại rẻ hơn các chỗ khác. Em cũng học ở đây, ngày đầu thực hành cũng y chang vậy. Sau đó lên trang fb của trường phản ánh, đồng thời gặp thầy hiệu trưởng. Tất nhiên e đc đổi gv tốt hơn, nhưng có vẻ bản chất ko thay đổi sau 5 năm?!
Anh là người lớn. Con mình đứa vô thi lầy bằng 2b khi đủ tuổi, đứa thi A2 ... đề là trẻ em mới lớn, bọn hdv thì nộ nạt để đòi chi tiền >< con mình tâm lý “không bao giờ chi” nên đụng độ.

Hạng D
30/6/08
1.505
63.713
113
58
Pm cho mình.

• Like
Reactions: shipping