Tập Lái
16/3/20
14
5.522
78
53
Như tiêu đề, ai biết chỉ giùm nhe, tui cảm ơn. Lưu ý: tui hỏi tiệm mì, sủi cảo, há cảo nhe. Cảm ơn.

• Like
Reactions: Fordescape
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.324
113
Như tiêu đề, ai biết chỉ giùm nhe, tui cảm ơn. Lưu ý: tui hỏi tiệm mì, sủi cảo, há cảo nhe. Cảm ơn.
Mới chửi nhau với vk vì m ko gọi món này là xíu mại
Tiệm há cảo, sủi cảo buổi sáng khu Bình Thạnh?

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Đường Chu Văn An, đoạn ngay giao lộ với đường Phan Chu Trinh (mới mở thông ra NTL, khu trường Cán Bộ...) có 1 quán mì - hoành thánh bữa mình tình cờ ghé vô ăn thấy ngon giá mềm (há cảo không biết có không)... Nó nằm ngay trong ngách bên tay phải tính từ hướng Phan Văn Trị-Nơ Trang Long đi tới đó... Đi từ Đinh Bộ Lĩnh tới thì nó nằm bên tay trái...

Tập Lái
16/3/20
14
5.522
78
53
Đường Chu Văn An, đoạn ngay giao lộ với đường Phan Chu Trinh (mới mở thông ra NTL, khu trường Cán Bộ...) có 1 quán mì - hoành thánh bữa mình tình cờ ghé vô ăn thấy ngon giá mềm (há cảo không biết có không)... Nó nằm ngay trong ngách bên tay phải tính từ hướng Phan Văn Trị-Nơ Trang Long đi tới đó... Đi từ Đinh Bộ Lĩnh tới thì nó nằm bên tay trái...
Cảm ơn anh. Chỗ nầy gần tui, để bữa nào chở con đi ăn thử. Mấy tiệm Sanh Ký ở Nơ Trang Long tui thấy hông ngon. Tiệm ở Phan Văn Trị P14 thì được mà đông quá.

• Like
Reactions: No111ad and Hcivic