Tập Lái
22/12/20
9
7
3
36
Cập nhật hình ảnh hơn 10 dự án dọc biển Hồ Tràm!

Chỉ vài năm nữa thôi đây sẽ là thủ phủ du lịch nghỉ dưỡng hàng đầu khu vực - Cách Sài Gòn chỉ gần 2h đi xe nhưng quy tụ đầy đủ các tên tuổi lớn!
1 Edenia Hồ Tràm.
Tiến Độ Dự Án Cung đường tỷ đô Hồ Tràm Đang thay đổi như thế nào

1. Melia Hồ Tràm - The Hamptons Plaza.

2. Coastar Estate Hồ Tràm.

3. Novaworld Hồ Tràm: Wonderland.

4. Sanctuary Hồ Tràm - Avani+.

5. Axis Hồ Tràm.

6. Kahuna Hồ Tràm (Ramada by Wyndham Hồ Tràm).

7. Hyatt Regency Hồ Tràm.

8. Charm Hồ Tràm.

9. Angsana & Dhawa Hồ Tràm.

11. Hồ Tràm Complex.

... Và nhiều dự án sắp ra mắt!

Attachments

Hạng D
29/11/06
3.949
9.985
113
Quê mình.
Ở đây được mỗi cái gần (SG), nhưng nước biển thì không trong, hải sản thì phải đem từ nơi khác đến. Nhích xuống chút khu Hồ Cốc thì biển sạch hơn chút, nhưng vẫn không có gì ngoài... biển.
Thế mà ko hiểu sao bọn to đầu đầu tư vào lắm thế ko biết? chắc mình dân ngu khu đen, tầm nhìn không qua được lỗ... rún nên ko thấy chăng?

Tập Lái
22/12/20
9
7
3
36
Quê mình.
Ở đây được mỗi cái gần (SG), nhưng nước biển thì không trong, hải sản thì phải đem từ nơi khác đến. Nhích xuống chút khu Hồ Cốc thì biển sạch hơn chút, nhưng vẫn không có gì ngoài... biển.
Thế mà ko hiểu sao bọn to đầu đầu tư vào lắm thế ko biết? chắc mình dân ngu khu đen, tầm nhìn không qua được lỗ... rún nên ko thấy chăng?
Không khí thiên nhiên nên người giàu thích á

Hạng D
29/11/06
3.949
9.985
113
Không khí thiên nhiên nên người giàu thích á
Úi Giời ôi, không khí trong lành thì đi đâu mà chả có?
Thấy nick của bác chắc có liên quan gì đến khu này? bác cho vài ưu điểm khác hiện nay nữa chứ mình xa quê cũng lâu nên ko biết có gì thay đổi ko? (mình sống ở đó từ 1980 - 1992).

Tập Lái
22/12/20
9
7
3
36
Sát rừng nguyên sinh , mà k có khu du lịch biển nào sát rừng nguyên sinh 11,000 ha. Ngoài ra vùng đất còn rất hoang sơ
Có đó Anh, Edenia Resort Sở Hữu 40 Ha, sở hữu 20ha là rừng nguyên sinh á Anh.

Hạng D
29/11/06
3.949
9.985
113
Sát rừng nguyên sinh , mà k có khu du lịch biển nào sát rừng nguyên sinh 11,000 ha. Ngoài ra vùng đất còn rất hoang sơ
Hehe... thời em còn vào khu rừng đó mót củi về nấu cơm, lâm tặc đã chặt cây to để bán, chặt cây nhỏ để đốt lò lấy than... nhìn ngoài vậy chứ bên trong còn toàn... cỏ không thôi :p

• Like
Reactions: Loveintheafternoon
Tập Lái
22/12/20
9
7
3
36
Úi Giời ôi, không khí trong lành thì đi đâu mà chả có?
Thấy nick của bác chắc có liên quan gì đến khu này? bác cho vài ưu điểm khác hiện nay nữa chứ mình xa quê cũng lâu nên ko biết có gì thay đổi ko? (mình sống ở đó từ 1980 - 1992).
Dạ Anh, thực ra em cũng đang làm các dự án liên quan về Hồ Tràm.
Lượng cung resort 5 sao tại tỉnh bà rịa vũng tàu chỉ có 5 cái, tỷ lệ còn quá ít. Trong khi đó lượng khách hàng năm về đây tầm trên 13 triệu lượt khách. Vùng đất màu mỡ còn hoang sơ nên tiềm năng còn nhiều hơn các vùng khác bác ạ
Khách quốc tế về đây chỉ tầm có hơn 400 ngàn lượt, rất ít. Sân bay quốc tế hoàn thành là một nguồn cung rất lớn về lượng khách quốc tế

Hạng D
29/11/06
3.949
9.985
113
Dạ Anh, thực ra em cũng đang làm các dự án liên quan về Hồ Tràm.
Lượng cung resort tại tỉnh bà rịa vũng tàu chỉ có 5 cái, tỷ lệ còn quá ít. Trong khi đó lượng khách hàng năm về đây tầm trên 13 triệu lượt khách. Vùng đất màu mỡ còn hoang sơ nên tiềm năng còn nhiều hơn các vùng khác bác ạ
Khách quốc tế về đây chỉ tầm có hơn 400 ngàn lượt, rất ít. Sân bay quốc tế hoàn thành là một nguồn cung rất lớn về lượng khách quốc tế
Hy vọng bọn to đầu vào làm để thay da đổi thịt vùng này chứ trước đây nghèo khô cằn cỗi quá!
Mà chắc cũng bọn tư bản nó đầu tư rồi nó hưởng, hoặc LĐ ký cốp phê duyệt này nọ thì có tí "xái" chứ bà con khu này có hưởng được gì đâu nhỉ? họ nghèo thấy tội luôn á (trong đó có mình... hi hi).

• Like
Reactions: phumyvt and HoTram
Tập Lái
22/12/20
9
7
3
36
Hy vọng bọn to đầu vào làm để thay da đổi thịt vùng này chứ trước đây nghèo khô cằn cỗi quá!
Mà chắc cũng bọn tư bản nó đầu tư rồi nó hưởng, hoặc LĐ ký cốp phê duyệt này nọ thì có tí "xái" chứ bà con khu này có hưởng được gì đâu nhỉ? họ nghèo thấy tội luôn á (trong đó có mình... hi hi).
đầu tiên thì thấy sẽ tạo công ăn việc làm rồi à bác