Hạng B2
29/4/15
294
460
63
48
TP Hồ Chí Minh
Em chào các bác . Em nhờ các bác tư vấn giúp em .việc là con Q7 nhà em sau nó bị rung lắc ở hàng ghế sau nhiều lắm nó còn phát ra âm thanh nghe nhức cái đầu luôn. Em có vao raga làm mà không thể hết được vì họ nó Q7 nào củng bị lỗi ở hàng ghế sau xe nào củng bị Vậy .. có bác đã đi Q7 bị giống em thì chỉ giúp em làm bằng cách nào để hết tiếng kêu và bị lỗi . Em xin chân thành cảm ơn các bác đã tư vấn cho em

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ngtatliem
Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Không có cách nào bác ơi, đúng là nghe khó chịu nhưng vẫn phải chịu và hầu như xe nào cũng bị, đời từ 2007 - 2013 luôn

Hạng C
28/6/15
670
940
93
Trời đất, Audi mà như ba gác thì sao dc mấy bác. Chả lẻ mua cái xe về là phải yêu luôn cái âm thanh đó à ? Thôi em gác lại việc bán nhà mua Audi Q7 đây, em chạy ba gác tiếp :D

• Like
Reactions: BN_CAR
Tập Lái
23/6/16
31
5
8
39
Trời đất, Audi mà như ba gác thì sao dc mấy bác. Chả lẻ mua cái xe về là phải yêu luôn cái âm thanh đó à ? Thôi em gác lại việc bán nhà mua Audi Q7 đây, em chạy ba gác tiếp :D
Mỗi dòng xe có 1 lỗi riêng mà bác , nhiều khi phải sống chung với lũ là vậy đó bác :D !

• Like
Reactions: ngtatliem
Tập Lái
4/6/16
5
0
1
31
Xe em cũng bị hàng thứ 2 ghế bên trái. Hỏi thợ thì thợ bảo có 1 cách là thay khung ghế. :)

Xe em cũng bị hàng thứ 2 ghế bên trái. Hỏi thợ thì thợ bảo có 1 cách là thay khung ghế. [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]:)[/BCOLOR]

bác Ducminh1911 và sonkaka ơi, thay ray ghế cái là hết à, êm ru luôn. Bác ở đâu, bác chạy qua bên em em sửa cái rẹt. Để nó lắc lái xe khó chịu lắm luôn. Em inbox mấy bác nha không vi phạm nội quy ạ :D

Tập Lái
9/6/16
1
0
1
38
Xe e cung bi nhu bac .e ban luon .e da tung thu de 3 con ban e beo ngoi o hang ghe sau het keu .sau khi no ra khoi xe .1 minh e chay lai keu ....

Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
Em chào các bác . Em nhờ các bác tư vấn giúp em .việc là con Q7 nhà em sau nó bị rung lắc ở hàng ghế sau nhiều lắm nó còn phát ra âm thanh nghe nhức cái đầu luôn. Em có vao raga làm mà không thể hết được vì họ nó Q7 nào củng bị lỗi ở hàng ghế sau xe nào củng bị Vậy .. có bác đã đi Q7 bị giống em thì chỉ giúp em làm bằng cách nào để hết tiếng kêu và bị lỗi . Em xin chân thành cảm ơn các bác đã tư vấn cho em
Sao bác không vào hãng kiểm tra cho chính xác bác! nếu là do ghế em nghĩ thì cách khách phục cũng dễ thôi mà bác

Hạng B1
17/8/16
51
14
8
Con audi q7 hay có tiếng rung lắc hàng 3 ghế và hay bị vô nước ở kiếng sau nhất là mấy e cao tuổi, xe e bị 1 lần hư bố cái hộp âm thanh