Hạng B2
27/5/13
403
1.210
93
Chào các bác.
Gần đây em phát hiện xe của mình có tiếng hú , và tiến hú tăng giãm theo tăng ga hay giãm ga. Lúc đầu em nghi ngờ là do lốc lạnh hay puly lốc lạnh bị rơ bạc đạn vì khi trúng hợp với khi bật hoặc tắt lốc lạnh. Tuy nhiên mới hôm chủ nhật vừa rùi em làm chuyến SG-LA thì mới phát hiện tiếng hú phát ra từ dàn âm thanh ... khi tắt âm thanh thì tiếng hú cũng tắt theo. Em nghỉ là do bị nhiểu từ nguôn DC cấp cho DVD Kovan không biết có phải không??? mong bác nào đã từng bị qua hoặc biết về vấn đề này giúp em với...

Thanks các Bác.

Hạng D
5/2/15
1.280
353
83
34
0917204053
www.dochoixehoicuchi.com
Chào các bác.
Gần đây em phát hiện xe của mình có tiếng hú , và tiến hú tăng giãm theo tăng ga hay giãm ga. Lúc đầu em nghi ngờ là do lốc lạnh hay puly lốc lạnh bị rơ bạc đạn vì khi trúng hợp với khi bật hoặc tắt lốc lạnh. Tuy nhiên mới hôm chủ nhật vừa rùi em làm chuyến SG-LA thì mới phát hiện tiếng hú phát ra từ dàn âm thanh ... khi tắt âm thanh thì tiếng hú cũng tắt theo. Em nghỉ là do bị nhiểu từ nguôn DC cấp cho DVD Kovan không biết có phải không??? mong bác nào đã từng bị qua hoặc biết về vấn đề này giúp em với...

Thanks các Bác.
Bác có gắn sud ko bác ơi..? Xe bác là xe gì ạ..?

Tập Lái
11/6/14
38
36
18
33
Bác có thể mang xe qua bên em để kỹ thuật kiểm tra chứ nói thôi thì hơi khó chẩn đoán chính xác được ạ. Cần gì bác alo em hỗ trợ nhiệt tình. 090 294 2021

Hạng B2
13/8/14
287
189
43
40
Chào các bác.

Thanks các Bác.
Bác khắc phục đc vấn đề này nhớ cho a e biết với Bác,xe e escape từ ngày gắn sub thì trùng hợp bị hú như vậy,tháo bạc đạn,dây curoa,tăng dây tự động thấy bình thường,mà thích hú thì hú,lúc bị lúc ko mới bực,e cũng đoán do nguồn DC của sub.