Hạng B2
23/3/11
147
0
0
Trà Vinh city
sr mấy Bác.hnay e bận wa.mà cũng nhờ mấy a e trên OS mà e đã chữa dc bệnh cho vợ 2 của e.số là e nó bị rơ thanh chũ A như lời mấy Bác nói.e thành thật cám ơn mấy Bác rất rất rất nhìu.cám ơn trang otosaigon.com đã chia sẽ - giúp đỡ mọi người chăm sóc vợ 2.e mừng wa hok biết nói sao.xin cám ơn nhìu nhìu

Àh! hồi chiều e mở taplo của 4 cánh cửa ra thấy nó bọc bằng tắm nilong còn lun mạc deawoo.nhưng e mún mua cái gì mà giống mút dáng lên lớp bọc đó wa.tại nhìu khi nổ máy thì mấy cái tấm nilong đó nge xè xè, tè tè.cũng hok đáng kể như tiếng lọc cọc.mấy Bác thấy sao? cho e chút ý kiến nào...
thêm nữa trong này ít ai chạy leganza wa.e mún zô hội nào đó trò chuyện chơi mà hok biết có hội nào cho e xin 1 chân hok?hjhj

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/4/11
1.616
100
63
40
Cambodia
thanhtrieu_7777 nói:
sr mấy Bác.hnay e bận wa.mà cũng nhờ mấy a e trên OS mà e đã chữa dc bệnh cho vợ 2 của e.số là e nó bị rơ thanh chũ A như lời mấy Bác nói.e thành thật cám ơn mấy Bác rất rất rất nhìu.cám ơn trang otosaigon.com đã chia sẽ - giúp đỡ mọi người chăm sóc vợ 2.e mừng wa hok biết nói sao.xin cám ơn nhìu nhìu

Àh! hồi chiều e mở taplo của 4 cánh cửa ra thấy nó bọc bằng tắm nilong còn lun mạc deawoo.nhưng e mún mua cái gì mà giống mút dáng lên lớp bọc đó wa.tại nhìu khi nổ máy thì mấy cái tấm nilong đó nge xè xè, tè tè.cũng hok đáng kể như tiếng lọc cọc.mấy Bác thấy sao? cho e chút ý kiến nào...
thêm nữa trong này ít ai chạy leganza wa.e mún zô hội nào đó trò chuyện chơi mà hok biết có hội nào cho e xin 1 chân hok?hjhj
Cứ vô chung hội Matiz chơi đi cụ ạ! ka ka. Chúc Mừng cụ đã chữa bệnh cộc cộc vợ 2 xong nhoé! Thấy chưa em nói đúng 100% thấy chưa! nó y chan xe em mà! mới mần xong hôm bữa! cũng tức ko thua bác đâu, đi hết Gara này đến Gara khác nói cái này cái kia đủ thứ mà ko đúng ko!
@Sunny: thấy chưa anh! em nói đúng ko phải routin đâu! routin rơ là quánh lái kêu, còn đi ổ gà kêu là nó đó! ka ka
@thanhtrieu: cụ lột nó ra mua miếng dán cách âm dán vô, vừa cách âm cửa vừa ko còn kêu! :)

Hạng B2
23/3/11
147
0
0
Trà Vinh city
hix e mới mua tâm kia gống giống mút,dầy khoảng 1 phân.tấm đó mềm mại lắm.e ở tận Trà Vinh làm gì có miến dán cách âm.hehe...àh! 4h sáng mai e lên SG ra sân bay rước ông anh của e.chắc cũng ở trển vài ngày.nếu có thời gian e sẽ call cho Bác Legandalat rùi từ từ hỏi thăm a e trong hội matit nữa.ok

Tập Lái
22/5/14
3
0
1
46
Xe e captiva cũng bị kêu cụp cụp tương tự. Cần Thơ gara nào làm vậy bác cuibap?

Tập Lái
22/4/14
5
7
3
Xe em La EX thỉnh thoảng bị lọc cọc bánh sau lái khó chịu quá, là làm sao nhỉ các bác tư vấn giùm e cái.

Hạng B2
20/5/14
283
129
43
Công ty mình cũng mua lacex 2009.mình đi cùng với txế bị lục cuc phía sau i như xe bạn,vô hãng ktv tháo bung hết phần đuôi xe KT. Nó kêu ok bac đạn 2 banh sau ko sao.lắp vào ra chạy vẫn bị. Lúc này gần tối rồi họ hẹn sáng mai quay lại KT phuôc sau với tất cả các cao su Ở hệ thống treo.mình bận nên chưa quay lại.có gì mới mình sẽ off len.