Hạng C
23/3/06
554
0
16
31
Viet Nam
otosaigon.com
Lâu lắm em mới có dịp up ảnh phục vụ các bác.Hôm nay em xin tặng các bác ảnh em Roadking Screaming Eagle..
Em này có trái tim 1800cc, động cơ V-Twin, đi kèm có cả thắng đĩa ABS ạ!
Road King CVO sử dụng hộp số sáu tốc độ Cruiser Drive và ly hợp thủy lực, la - zăng hợp kim nhôm mạ crôm có kích thước 18inch x 3,5inch (trước) và 17inch x 4,5inch (sau). Lốp cao cấp của Dunlop do Harley đặt hàng. Động cơ làm mát bằng không khí Twin Cam 110TM, hệ thống phun xăng điện tử điện tử ESPFI, mô - men xoắn cực đại 156Nm. Tiêu thụ nhiên liệu là 4,39/100km trên xa lộ và 6,23 lít/100km trong thành phố.
Đây là một chiếc xe khá dài với kích thước tương ứng dài x rộng x cao: 2367 x 1021 x 1333 mm. Hai ghế ngồi độc lập với tựa lưng cho cả người ngồi trước và ngồi sau có thể điều chỉnh được mang đến thoải mái cho hành khách trong những chuyến đi xa. Bình xăng có dung tích 19L, bình dầu bôi trơn là 3,8L

Tiếp theo em xin tặng các bác HD RoadKing Screaming Eagle..

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com
" tim " 1800cc to khủng thế mà ko có cái " xô nước " đường trước kể cũng hơi phí bác nhỉ :D ... mà 1800cc tản nhiệt không khí có hiệu quả không khi mà ở VN mình cứ đi cà rề 50-60km/h nhỉ ???

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Với 1800cc mà chạy lòng vòng trong nội thành với giải nhiệt bằng không khí thì liệu lâu ngày "trái tim" nó có bị gì không các bác nhỉ?
Bác nào là chuyên gia phân tích cho em mở rộng tầm mắt về vấn đề làm mát này với!

Hạng C
23/3/06
554
0
16
31
Viet Nam
otosaigon.com
huy812000 nói:
Với 1800cc mà chạy lòng vòng trong nội thành với giải nhiệt bằng không khí thì liệu lâu ngày "trái tim" nó có bị gì không các bác nhỉ?
Bác nào là chuyên gia phân tích cho em mở rộng tầm mắt về vấn đề làm mát này với!

Mấy thằng Mỹ nó tính hết cả rồi bác, chỉ có con V-Rod là làm mát bằng chất lỏng còn đâu bằng gió hết.Nhưng bác yên đi ok lắm.nói chung là nó vẫn nóng phần nào vì do ở Mỹ nó lạnh chứ ko nóng nên bằng gió là ok còn VN mình nóng nên nó có bị ảnh hưởng khi đi chậm còn đi đường trường thì ok luôn !!

Hạng B2
14/8/08
276
0
0
34
otosaigon.com
bác hum mừ àh, hum nọ em ghé qua chỗ bác thấy có 1 chiếc màu đỏ, đòn dài nhìn máu lửa như trong phim ma tốc độ, sao ko thấy bác đưa lên cho anh em chiêm ngưỡng nhỉ???

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com
bởi thế em mới nói là liệu có ổn ko khi mà nhiệt độ ở VN ta thì cao, đường xá nhỏ hẹp chạy rề rề thì có mà ... đâu phải lúc nào cũng có dịp hay có thời gian mà ra đường trường để phi hưh bác hum mề ?

Hạng C
23/3/06
554
0
16
31
Viet Nam
otosaigon.com
td_chercheur nói:
bác hum mừ àh, hum nọ em ghé qua chỗ bác thấy có 1 chiếc màu đỏ, đòn dài nhìn máu lửa như trong phim ma tốc độ, sao ko thấy bác đưa lên cho anh em chiêm ngưỡng nhỉ???

Cái đó là Ducati Monster2008 ạ Hay bác định nói tới Fatboy vì 2 em đều màu đỏ và máu lửa ạ :D!! Hôm nào rảnh em sẽ mang nó đi chụp cho các bác xem.Bác rảnh cứ ghé qua chỗ em chơi ạ!!