Hạng B2
29/12/11
268
129
43
@ namphuongqueen; @tuyhoa; @nisan012; @ xedapdap
GL nên bảo dưỡng đại lý nào ok các bac? Vừa mới cọc một con, mai lấy xe...
Chúc mừng bác! Lựa chọn đúng đắn bác à, ngang tiền Carens nhưng xe Nhật em đặt niềm tin nhiều hơn.
Bác ở khu vực nào, cuối tuần rảnh cafe cho em ngắm xe mới của bác với. Em ở Bthanh.

Hạng B2
29/12/11
268
129
43
Em đang thích thay mặt calang như bên Malay, 1 mặt calang như này em khảo giá bên đó tầm 100RM, chỉ khoảng gần 600k tiền mình thôi. Có bác nào máu ko em nhờ người ship về luôn thể.

Hạng B1
14/7/16
80
38
18
41
Có phải buổi chiều bác hay chạy trên Dương Bá Trạc Q8 ko? chiều e hay đi làm hướng từ Q8-Q1 hay gặp chiếc màu đen giống bác.
Bác cho em hỏi cách chạy sao cho nó tiết kiệm xăng nhất với nhé, thanks bác? em thường đi làm 1 ngày 14km (Bthanh-Q1-Q5-Nhà bè), sáng đi 1 tiếng, chiều về tiếng rưỡi. Đổ 40L chạy dc khoảng 320Km.
Haha, mình làm việc ở Etown 2 từ lúc mua xe về chưa qua quận 8 lần nào, chắc nhầm rồi bác ạ

• Like
Reactions: xedapdap
Hạng B1
14/7/16
80
38
18
41
@ namphuongqueen; @tuyhoa; @nisan012; @ xedapdap
GL nên bảo dưỡng đại lý nào ok các bac? Vừa mới cọc một con, mai lấy xe...
Nissan ở Sai Gon có 2 chỗ à, Nissan Cao Thắng và Nissan Miền Tây, mình làm ở Cao Thắng, chưa làm ở Miền Tây lần nào, cũng chưa đem đi garage ngoài lần nào nên ko biết so sánh sao, thấy chỗ Nissan Cao Thắng cũng đc (mình vốn dễ tính) :3dcuoi:

Hạng B2
29/12/11
268
129
43
Nissan ở Sai Gon có 2 chỗ à, Nissan Cao Thắng và Nissan Miền Tây, mình làm ở Cao Thắng, chưa làm ở Miền Tây lần nào, cũng chưa đem đi garage ngoài lần nào nên ko biết so sánh sao, thấy chỗ Nissan Cao Thắng cũng đc (mình vốn dễ tính) :3dcuoi:
Em thấy có Nissan Tân Sơn Nhất nữa mà bác

Hạng B2
22/8/16
145
56
28
Em đang thích thay mặt calang như bên Malay, 1 mặt calang như này em khảo giá bên đó tầm 100RM, chỉ khoảng gần 600k tiền mình thôi. Có bác nào máu ko em nhờ người ship về luôn thể.
Có hình không bác?

Hạng B2
22/8/16
145
56
28
Tìm ace chơi xe Nissan Grand Livina
Hôm qua lấy em nó xong. Để yên tâm nên mình đi rửa xe xong chạy thẳng qua cao thắng kiểm tra toàn diện. Mấy em nó quần gần 3 tiếng đồng hồ và Xe tốt các bác ạ (lại hồn). Thay hai cái gạt nước hết 956k. Miễn phí kiểm tra bảo dưởng lớn 40.000km.
bên đó đề xuất thay nhớt hộp số và vệ sinh thắng nhưng em bảo trì bảo từ từ củng đươc, thấy vẫn còn tốt.

giờ muốn gắn cái DVD và camera lùi, ai có cao kiến?

mình ở quận 7, gần lotte các bác.

• Like
Reactions: xedapdap