Hạng B2
1/2/08
416
975
93
GV, Tp.HCM
thụt thò mà rẻ quá ta, mình mua ăng ten navara trong hãng đắt lòi mắt, bít sớm thì cũng làm cái thụt thò cho sướng hjhj
Các bác thay angten gì post hình với giá lên cho em tham khảo với ạ, e lắp con thụt thò hết 150k thấy thu sóng cũng ổn. Chiều e chụp hình

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Bác @thunhua photo hộ em quyển Hướng dẫn bảo dưỡng xe Nissan rồi gửi bưu điện ra Hà Nội cho em đc ko em muốn nghiên cứu chút. Mọi phí tổn em xin đc chuyển khoản cho bác. Em cảm ơn bác trước nhé :)

• Like
Reactions: TuyHoa
Hạng B2
1/2/08
416
975
93
GV, Tp.HCM
Bác @thuanhua chụp sách úp lên luôn đi bác, e đang muốn vọc vạch tí ;)
Cảm ơn bác!

Hạng B1
14/7/16
80
38
18
41
Bác @thunhua photo hộ em quyển Hướng dẫn bảo dưỡng xe Nissan rồi gửi bưu điện ra Hà Nội cho em đc ko em muốn nghiên cứu chút. Mọi phí tổn em xin đc chuyển khoản cho bác. Em cảm ơn bác trước nhé :)
bác thunhua photo cho em 1 cuốn với nha em cũng ko có cuốn này. Cảm ơn bác trước nhé

Hạng B2
3/12/16
349
107
43
54
bác thunhua photo cho em 1 cuốn với nha em cũng ko có cuốn này. Cảm ơn bác trước nhé
Vâng. Mấy bữa nay mới mua được cái bọc vô lăng SPARCO chính hãng(cod về tận nhà 600K). Lắp vào thấy ôm khít quá, nên cứ đánh Em nó ra đường vọc vạch thấy sướng hơn chưa bọc, nên quên vào diễn đàn. Hôm nay thấy mấy Bác khoe nhiều thứ quá.
Xin lỗi các Bác, để Em chụp cuốn: HƯỚNG DẪN BẢO DƯỠNG VÀ THAY THẾ PHỤ TÙNG XE NISSAN- và đưa lên đây để các Bác dowloat luôn thể cho tiện.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Vâng. Mấy bữa nay mới mua được cái bọc vô lăng SPARCO chính hãng(cod về tận nhà 600K). Lắp vào thấy ôm khít quá, nên cứ đánh Em nó ra đường vọc vạch thấy sướng hơn chưa bọc, nên quên vào diễn đàn. Hôm nay thấy mấy Bác khoe nhiều thứ quá.
Xin lỗi các Bác, để Em chụp cuốn: HƯỚNG DẪN BẢO DƯỠNG VÀ THAY THẾ PHỤ TÙNG XE NISSAN- và đưa lên đây để các Bác dowloat luôn thể cho tiện.
Vâng bác chụp rồi post lên để anh em download xuống cũng đc ạ. Cảm ơn bác nhiều lắm :D