Tập Lái
21/7/11
7
0
1
Em có con Joker mà dạo này sao tiếng nó kêu to quá, khói mịt mù. Đem đi sửa tụi thợ cũng lơ ngơ không biết bệnh gì lại còn bảo xe 2 thì thì nó phải to thế, khói thế.hic Các bác có ai rành xe bắt bệnh giùm em hoặc chỉ giùm em tiệm nào rành xe này với a. Em ở Q7. Thanks các bác

Tập Lái
21/7/11
7
0
1
giờ bán được nhiêu bác? mà em cũng còn yêu cái dáng vịt bầu của em nó lắm ...hic

Hạng B2
9/12/12
119
0
16
65
Jocker xe 2 thì chạy phải có khói trắng r. Xe bác ra khói đen mù mịt thì bác phải nghiên cứu lại lửa mạnh kô hay chập chờn mà kô đốt hết xăng, còn phải xem cả bộ chế hòa khí nữa.
Xe này kô có đồ phụ tùng, thợ mở xe ra chỉ ngó thôi chứ sửa chán lắm.
Bác ra Phạm Viết Chánh Cống Quỳnh thử xem, chỗ đó tôi thấy cũng có làm xe cổ lổ sĩ nhiều

Tập Lái
21/7/11
7
0
1
hic, thợ nó lơ ngơ mà thò vào bộ chế hoà khí rồi làm tành banh ra là chết em...
Nghe lời bác em sẽ mang ra Phạm Viết chánh xem sao, giá bác cho em được cái tên tiệm đàng hoàng luôn thì tốt quá, em là nữ ạ...

Tập Lái
10/1/13
1
0
1
Chị đã sửa dươc xe Jorker chưa ạ . sửa ở chỗ nào chỉ cho em với . em cung có một con bị tình trang như của chị ma chưa tìm đươc chỗ nào tin tưởng để gửi găm xế yêu .Nếu không phiền chị nhắn tin cho em nhé ( Em Xuan 0976343888) Thanks

nganguyen1977 nói:
hic, thợ nó lơ ngơ mà thò vào bộ chế hoà khí rồi làm tành banh ra là chết em...
Nghe lời bác em sẽ mang ra Phạm Viết chánh xem sao, giá bác cho em được cái tên tiệm đàng hoàng luôn thì tốt quá, em là nữ ạ...