Thảo Luật Chung Tìm chung cư Q4

Status
Không mở trả lời sau này.
người nhà em đang cần mua gấp 1 căn chung cư Q4 để q9i lại gần Q1, diện tích không cần lớn, giá khoảng 2 tỷ, các bác có biết căn nào ổn xin giới thiệu giúp, em thấy có mấy chỗ H1,H2,H3,H4, contrexim, van do, khánh hoi...., xin các bác chỉ giáo, em cảm ơn

Tập Lái
21/3/11
29
1
0
Khánh Hội 3 mới giao kìa bác. Giá từ 27tr/m2. Nghe nói cao cấp hơn so với dạng tái định cư KH1 và 2. Sàn gỗ hoàn toàn. (Tuy nhiên làm sàn gỗ này chẳng tốn kém bao nhiêu nhưng rất khó bảo quản. Lau nhà phải lau bằng nước khác với sàn gạch nếu ko mất độ bóng sáng. Ngoài ra ko có nhiều nước đọng trên sàn chứ ko bị bệt trắng xấu đi)

Em chưa đi coi thử nên ko biết nó co sang trọnng như CDT quảng cáo ko? Tuy nhiên nếu dựa trên trình độ công trình trước thì em nghĩ ko cao cấp nổi. Có điều KH có vị trí đẹp miễn bàn. Hồi tháng 3 bên CDT còn 6 căn hộ (lầu 7 vẫn còn) nhưng ko rõ giờ bán được chưa. Chắc ko đắt vậy đâu?!! Thời buổi này mà!!!

Hạng B2
16/12/09
481
4
18
xdhungviet nói:
người nhà em đang cần mua gấp 1 căn chung cư Q4 để q9i lại gần Q1, diện tích không cần lớn, giá khoảng 2 tỷ, các bác có biết căn nào ổn xin giới thiệu giúp, em thấy có mấy chỗ H1,H2,H3,H4, contrexim, van do, khánh hoi...., xin các bác chỉ giáo, em cảm ơn

Chào bác, chung cư thì khánh hội bác j2nt đã nói. Còn Vạn Đô thì dính vụ sở hữu chung và riêng với chủ đầu tư. Bác tham khảo thằng Tôn Thất Thuyết xem thế nào, giá nó khoang 23tr/m2- 25tr/m2(giờ chắc khác). Em có khách đang muốn bán nhà lẻ Q4, 4 x 12, 1tret 1 lau, hẻm 4m, sổ hồng chính chủ, giá 2,2tỷ. Bác chịu nhà lẻ thì pm em, khách này đang cần tiền tiễn gấp nên em tranh thủ giúp cho lẹ.

Status
Không mở trả lời sau này.