Hạng C
27/2/07
577
934
93
TP Hồ Chí Minh
Chào các anh. Em nghĩ trên CNL toàn giáo sĩ tiên sư nên mạn phép post câu hỏi lên đây nhờ giúp đỡ.
Số là em đang chuẩn bị tổ chức hội thảo cho TPHCM về Chiếu sáng mỹ thuật và Chiếu sáng đô thị vào giữa tháng 8/2019, tập trung thảo luận về 2 công tác: Quy hoạch và Quản lý chiếu sáng đô thị, chiếu sáng mỹ thuật, hướng đến công nghệ chiếu sáng hiện đại, thông minh. Do Chuyên gia bên UK mới báo là không thể thu xếp được công việc để sang VN báo cáo tại hội thảo được nên em phải tìm Chuyên gia khác thay thế. Bác nào làm trong lĩnh vực này hay biết chuyên gia nào vui lòng giới thiệu (inbox) để em liên lạc nhờ họ. Chi phí đi lại, ăn ở, báo cáo do TP chi trả. Em và gia đình xin cảm ơn

Hạng B2
18/7/14
212
262
63
33
Ho Chi Minh City, Vietnam
Được em. Inbox giúp thông tin liên lạc (người, số ĐT) nhé. Không biết họ có Chuyên gia nước ngoài không?

Dạ có chuyên gia của Hà Lan và kỹ sư người Việt. Em từng tham gia dự án của khách ở FLC Golf, cầu Nhật Tân, Novotel với vị trí nhà bảo hiểm. Do là nữ nên em đang nt báo, chị ý reply em sẽ gửi inbox a trước 9h sáng mai nha