Hạng B2
12/1/12
121
3
18
Hi các bác, em vừa triển khai thêm dịch vụ dịch thuật các thứ tiếng. Cty em ở Bình Thạnh, quận 1 họat động trên địa bàn TPHCM. Em đang tìm kiếm các CTV có khả năng dịch và công chứng các thứ tiếng. Ai có bà con có khả năng thì giới thiệu em với.
Xin gửi CV và bảng giá dịch cộng tác cho em tại: [email protected]

PS: sau vài tuần em đã có đủ CTV tiếng Anh, cám ơn OS, cám ơn các bác, giờ em cần các thứ tiếng khác thôi.

Chân thành cám ơn cả nhà.

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/12/12
570
5.742
93
cháu gái e ở sở ngoại vụ HCM, dịch tốt tiếng Anh, chuyên nhận các ca khó. khi nào cần thì bác contact e nhé. Tks bác

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/1/12
121
3
18
job 2 nói:
cháu gái e ở sở ngoại vụ HCM, dịch tốt tiếng Anh, chuyên nhận các ca khó. khi nào cần thì bác contact e nhé. Tks bác

Cám ơn bác, bác inbox dùm em ten tuổi 1 chút được không, để em lưu vô hồ sơ bên em. Tks bác nhiều

Tập Lái
16/5/16
33
32
18
HCM
www.solux.vn
Bác có cần tiếng Nhật không PM em. Em có bằng N1. Muốn làm thêm để không quên tiếng khi về VN.
Cám ơn bác

Tomb Raider
29/6/17
1.958
35.921
113
Bác có cần tiếng Nhật không PM em. Em có bằng N1. Muốn làm thêm để không quên tiếng khi về VN.
Cám ơn bác
Bác quen Khách Nhật sang VN kinh doanh ko? Bên cty e làm công văn xuất nhập cảnh, gia hạn visa, work permit, thẻ tạm trú... hoặc bác có quen ai bên Nhật làm vụ này giới thiệu em