DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
delayyyyyyyy - tạm dừng ...... :)

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
8/12/16
17
23
3
39
Cần tìm cty Vietnam để phân phối hàng gia dụng made in Japan của cty Nhật tại địa bàn phía Nam và HCM. Bác nào làm lĩnh vực này hay quan tâm thì để contact lại nhen.
Bác nào làm thị trường hay có kinh nghiệm trong mảng này muốn chạy thêm tay trái thì pm riêng cho mình nhen. :)
pác gửi thông tin về sản phẩm dự định phân phối qua mail để e tham khảo được không [email protected]

Tập Lái
26/7/12
0
46
12
Bình Thạnh. TP.HCM
Chào bác DSG,
Hiện em cũng đang mở công ty bán lẻ và có cửa hàng tiện lợi vị trí đẹp khu D2, Bình Thạnh; giao thông thuận tiện để ship hàng nội thành hoặc đi tỉnh. Cũng có người nhà làm hải quan sân bay nên sẽ giúp được vài khâu.
Bác có mặt hàng gì cần phân phối và chính sách ra sao thì cứ email em cùng hợp tác. email: [email protected]
Thanks and regards

DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
pác gửi thông tin về sản phẩm dự định phân phối qua mail để e tham khảo được không [email protected]

Chào bác DSG,
Hiện em cũng đang mở công ty bán lẻ và có cửa hàng tiện lợi vị trí đẹp khu D2, Bình Thạnh; giao thông thuận tiện để ship hàng nội thành hoặc đi tỉnh. Cũng có người nhà làm hải quan sân bay nên sẽ giúp được vài khâu.
Bác có mặt hàng gì cần phân phối và chính sách ra sao thì cứ email em cùng hợp tác. email: [email protected]
Thanks and regards

Dear all. Cám ơn các bác cho thông tin. Bên em đang hoàn thành vài thủ tục nho nhỏ với bên Nhật trước khi chính thức "nhậu với nhau" :)
Xong, sẽ gửi mail cho các bác và cả những bác đã pm.
Cám ơn mọi người nhiều :)

• Like
Reactions: namthang
Tập Lái
1/4/17
4
12
3
50
Cần tìm cty Vietnam để phân phối hàng gia dụng made in Japan của cty Nhật tại địa bàn phía Nam và HCM. Bác nào làm lĩnh vực này hay quan tâm thì để contact lại nhen.
Bác nào làm thị trường hay có kinh nghiệm trong mảng này muốn chạy thêm tay trái thì pm riêng cho mình nhen. :)
Bác thông tin mặt hàng cho mình nhé: [email protected].

Tập Lái
17/4/17
0
0
0
51
Bạn vui lòng cho mình xin thông tin nhé 0911411339

DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Sorry các anh chị quan tâm đã pm, để lại email nhưng do công ty không đạt đc những thỏa thuận cần thiết với nhà cung cấp để triển khai các mặt hàng như đã đề cập trên nên tạm thời mình đóng thảo luận này lại. Mọi người biết để không trông chờ nữa nhé.
Nếu tìm được cơ hội khác tương tự với nhà cung cấp Nhật khác mình sẽ thông báo đến cho các anh chị đã quan tâm.
Cám ơn mọi người.